Wizara ya Afya yatoa taarifa hii kuhusu ugonjwa wa dengue

esther mashiker

JF-Expert Member
May 29, 2018
618
1,000
1107787




Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto inapenda kutoa taarifa kwa Umma kuwa ugonjwa wa homa ya dengue bado upo nchini hususani katika Mikoa ya Dar es salaam na Tanga

1107789
 

Cliffhanger

JF-Expert Member
May 22, 2018
662
1,000
Wizara ya Afya watuambie kwanini ugonjwa huu wameugeuza dili kiasi cha kipimo kugharimu kuanzia shs 30,000= mpaka 50,000= kwenye hospitali za serikali!
 

ELI-91

JF-Expert Member
Aug 24, 2014
3,593
2,000
Wizara ya Afya watuambie kwanini ugonjwa huu wameugeuza dili kiasi cha kipimo kugharimu kuanzia shs 30,000= mpaka 50,000= kwenye hospitali za serikali!
serikali ya magufuri inaangalia mapato juu ya mambo mengine yote. wanyonge endeleeni kuning'iniza vitambulisho vyenu vya umachinga ili tupate hela za kununulia midege ya kutubeba tunapokwenda koromije via chato international airport.
uzalendo oyeeeee!
 

DURACEF

JF-Expert Member
Apr 20, 2011
819
1,000
Hivi hii tabia ya kutoa taarifa za uongo juu ya magonjwa wataacha lini....hii ni tabia ya kijinga sana..sasa unamdanganya nani? Watu wamekufa zaidi ya hao na wagonjwa ni wengi haswa...huwezi kupambana na dengue kwa kusema uongo...
Haya ni jitihada gani walizofanya ...siasa uchwara kabisa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom