WIZARA YA AFYA TUNAOMBA MTUSAIDIE KWA HILI TUMECHOKA

size 96

size 96

Member
Joined
Aug 31, 2019
Messages
33
Points
95
size 96

size 96

Member
Joined Aug 31, 2019
33 95
wakuu poleni na majukumu nimeleta uzi huu nikiwa naimani wahusika wapo ambao wanatumia jf
Wilaya ya chunya ni moja ya wilaya kongwe Sana apa nchini lakini chakushangaza hospitali yetu haifanyiwi maboresho yanayo endana na hadhi ya wilaya yetu huduma za hospitali yetu ni mbovu mno wafanyakazi wa hospitali hii wanafanya kazi kwa mazoea Sana serekali yetu ya sasa inasema imeboreeha upatikanaji wa dawa lakini kwa hospitali yetu ni tofauti Sana kwani dawa baadhi tu ndo hupatikana gharama za matibabu zipo juu Sana
Majengo na miundo mbinu hafifu ya hospital
Huduma mbovu zinazo tolewa
Tunaomba watu wanao husika waje kutatua kero za wanannchi wa chunya
 
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
2,649
Points
2,000
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
2,649 2,000
Utakuwa umetumwa na mabeberu

Usihofu jiwe atapita wilayani kwenu kila kitu kitakuwa safi
 
mrsleo

mrsleo

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2014
Messages
2,126
Points
2,000
mrsleo

mrsleo

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2014
2,126 2,000
ndugu yangu ikiwa huku dar wizara tunayo huku huku na rais tunae hapa hapa lakin huduma kwenye hospitali za serikali ni majanga sasa unazani mikoani kuna hali gani
 
charrote

charrote

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2017
Messages
882
Points
1,000
charrote

charrote

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2017
882 1,000
Kama mazingira ya kaz ni mabovu unataka hao wafanyakaz wafanyej? Kama dawa hakuna watoe hela mfukoni wakununulieni dawa? Gharama za matibabu zimepangwa na Serikali hakuna hospital inayojipangia gharama.. Lia na awamu ya tano!
 

Forum statistics

Threads 1,342,645
Members 514,741
Posts 32,758,629
Top