Wizara ya Africa Mashariki...


W

w_makundi

Member
Joined
Nov 26, 2008
Messages
6
Likes
0
Points
0
W

w_makundi

Member
Joined Nov 26, 2008
6 0 0
Wadau naomba mnipe darasa kidogo. Hivi nchi nyingine za EAC nazo zina wizara hiyo? Au ni kitengo cha Foreign affairs ministry za nchi hizo?Kama jibu ni negative kwanini sisi tunaipa kipaumbele sana EAC on the expense of tax payers? Au pengine budget ya wizara hii inatoka kwa member states wa EAC?.
Wenu mwanafunzi wa Siasa.& good gorvenance.
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Wadau naomba mnipe darasa kidogo. Hivi nchi nyingine za EAC nazo zina wizara hiyo? Au ni kitengo cha Foreign affairs ministry za nchi hizo?Kama jibu ni negative kwanini sisi tunaipa kipaumbele sana EAC on the expense of tax payers? Au pengine budget ya wizara hii inatoka kwa member states wa EAC?.
Wenu mwanafunzi wa Siasa.& good gorvenance.
Please do your research first
 
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
554
Likes
1
Points
0
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
554 1 0
Wadau naomba mnipe darasa kidogo. Hivi nchi nyingine za EAC nazo zina wizara hiyo? Au ni kitengo cha Foreign affairs ministry za nchi hizo?Kama jibu ni negative kwanini sisi tunaipa kipaumbele sana EAC on the expense of tax payers? Au pengine budget ya wizara hii inatoka kwa member states wa EAC?.
Wenu mwanafunzi wa Siasa.& good gorvenance.
Kasome mkataba wa kuanzishwa kwa Jumiya hiyo (Treaty) then uta-delete thread yako soon!
 
D

Domo Zege

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
686
Likes
38
Points
45
D

Domo Zege

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
686 38 45
Jamani si bola mngemuelimisha kidogo kama kuna ministry hizo Kenya,UG,Rwanda&Burundi kuliko kumshambulia tu.Ameshasema ni mwanafunzi wa Siasa &gorvance.
Nenda google utapata document uisome nafikili utaelewa
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Jamani watu badala ya kumpa jibu mnaanza kumpaka?
Haya bwana kwa uganda wanayo nayo iko chini ya naibu waziri mkuu na mambo ya africa mashariki wawezaipata hapa Kenya wanayo pia ni wizara ya africa mashariki nayo iko hapa Rwanda wana wizara chache sana ila wameandika lugha yao sijaelewa maana yake, kama unafahamu kinyarwanda basi nenda hapa labda utapata chochote. Burundi wanayo ni Ministry of Regional Integration and East African Community Affairs nenda hapa so far rwanda ndo haiko clear!
 
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
299
Likes
2
Points
0
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
299 2 0
Jamani watu badala ya kumpa jibu mnaanza kumpaka?
Haya bwana kwa uganda wanayo nayo iko chini ya naibu waziri mkuu na mambo ya africa mashariki wawezaipata hapa

Kenya wanayo pia ni wizara ya africa mashariki nayo iko hapa
Rwanda wana wizara chache sana ila wameandika lugha yao sijaelewa maana yake, kama unafahamu kinyarwanda basi nenda hapa labda utapata chochote.
Burundi wanayo ni Ministry of Regional Integration and East African Community Affairs nenda hapa

so far rwanda ndo haiko clear!
Watu kama nyie ndo mnatakiwa hapa, si watu wengine hapa hawajibu hoja wao kushambulia tuu watu
 
T

tk

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2009
Messages
270
Likes
3
Points
35
T

tk

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2009
270 3 35
Jamani watu badala ya kumpa jibu mnaanza kumpaka?
Haya bwana kwa uganda wanayo nayo iko chini ya naibu waziri mkuu na mambo ya africa mashariki wawezaipata hapa

Kenya wanayo pia ni wizara ya africa mashariki nayo iko hapa
Rwanda wana wizara chache sana ila wameandika lugha yao sijaelewa maana yake, kama unafahamu kinyarwanda basi nenda hapa labda utapata chochote.
Burundi wanayo ni Ministry of Regional Integration and East African Community Affairs nenda hapa

so far rwanda ndo haiko clear!
Hongera ndugu yangu kwa majibu yako. Moja ya matumizi bora ya elimu ni kuwaelimisha wengine katika lile unalolijua wewe. Pia katika vitu vichache ambavyo havipungui ukivitoa moja wapo ni elimu. Kila unapoitumia badala ya kupungua inaongezeka. Pia kuna methali inayosema " kuuliza si ujinga" Kama wachangiaji wengine wangekuwa na attitude kama ya wale waliomponda muulizaji, hata Jamvi hili lingekuwa halina maana kwa kuwa moja ya jukumu lake ni kuelimishana.
 
Zitto

Zitto

MP Kigoma Urban
Joined
Mar 2, 2007
Messages
1,298
Likes
2,582
Points
280
Zitto

Zitto

MP Kigoma Urban
Joined Mar 2, 2007
1,298 2,582 280
Wadau naomba mnipe darasa kidogo. Hivi nchi nyingine za EAC nazo zina wizara hiyo? Au ni kitengo cha Foreign affairs ministry za nchi hizo?Kama jibu ni negative kwanini sisi tunaipa kipaumbele sana EAC on the expense of tax payers? Au pengine budget ya wizara hii inatoka kwa member states wa EAC?.
Wenu mwanafunzi wa Siasa.& good gorvenance.
nchi wanachama wa Jumuiya ya Afrika Mashariki zinapaswa kuwa na Wizara hii. Ulazima huu unatokana na Azimio la Wakuu wa nchi walipokutana Nairobi mwaka 2004 Aprili. Uamuzi huu ulikuwa na lengo la kurahisisha uratibu wa kazi za Jumuiya na mchakata wa Utangamano. Kila ncì ina wiza hii. Mawaziri wa Wizara hizi ndio wajumbe wa Council of Ministers. Kwa sasa Tanzania ndio Mwenyekiti.
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Please do your research first
Kasome mkataba wa kuanzishwa kwa Jumiya hiyo (Treaty) then uta-delete thread yako soon!
achenizenu nyie wenyewe hamjui harafu mnajifanya mwajua, si mtoe majibu juu ya alichokiuliza kama hamjui kaeni pembeni
sio kuharibu hali ya hewa hapa, wachoyo na msivyovijua, je mngekuwa mnavijua?
 
W

w_makundi

Member
Joined
Nov 26, 2008
Messages
6
Likes
0
Points
0
W

w_makundi

Member
Joined Nov 26, 2008
6 0 0
Ahsante Zitto! na wote ambao tume- elimishana. kuuliza si ujinga nduguzanguni!
 

Forum statistics

Threads 1,236,785
Members 475,220
Posts 29,268,188