Wizara muhimu zote zinaongozwa na Wanawake (Ulinzi, Afya, Elimu, TAMISEMI, Teknolojia, Foreign) sasa tunasubiri Jaji Kiongozi

secret file

JF-Expert Member
Sep 10, 2019
5,295
2,000
Ni kweli kwa sasa Wanawake wanaweza wao wenyewe bila kuwezeshwa kwa sababu wizara zote wanazoongoza so far zinafanya vizuri.

Mulamula yuko vizuri, Ndalichako anasonga mbele, Ummy anatuvusha na Gwajima anazidi kutuimarisha.

Hata bungeni Dr Tulia anafanya vizuri sana pamoja na Katibu wa bunge.

Pale mahakamani ndio bado hapajabalance lakini tunategemea Rais Samia atapabalansisha kwenye uteuzi wa Jaji Kiongozi

Mungu ni mwema wakati wote!
Silo akistaafu naona mama mwingine anaweza kaa pale
 

4 7mbatizaji

JF-Expert Member
Dec 8, 2019
2,915
2,000
Ni kweli kwa sasa Wanawake wanaweza wao wenyewe bila kuwezeshwa kwa sababu wizara zote wanazoongoza so far zinafanya vizuri.

Mulamula yuko vizuri, Ndalichako anasonga mbele, Ummy anatuvusha na Gwajima anazidi kutuimarisha.

Hata bungeni Dr Tulia anafanya vizuri sana pamoja na Katibu wa bunge.

Pale mahakamani ndio bado hapajabalance lakini tunategemea Rais Samia atapabalansisha kwenye uteuzi wa Jaji Kiongozi

Mungu ni mwema wakati wote!
Pale pia wizara ya fedha ,apelekwe mwanamama ambae yupo VIZURI, asilimia kubwa ya wanamama sio wezi Kama wanaume
 
  • Thanks
Reactions: Oxx

August

JF-Expert Member
Jun 18, 2007
7,327
2,000
Ni kweli kwa sasa Wanawake wanaweza wao wenyewe bila kuwezeshwa kwa sababu wizara zote wanazoongoza so far zinafanya vizuri.

Mulamula yuko vizuri, Ndalichako anasonga mbele, Ummy anatuvusha na Gwajima anazidi kutuimarisha.

Hata bungeni Dr Tulia anafanya vizuri sana pamoja na Katibu wa bunge.

Pale mahakamani ndio bado hapajabalance lakini tunategemea Rais Samia atapabalansisha kwenye uteuzi wa Jaji Kiongozi

Mungu ni mwema wakati wote!
Kuna CDF na IGP
 

nguvu

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
12,296
2,000
Ni kweli kwa sasa Wanawake wanaweza wao wenyewe bila kuwezeshwa kwa sababu wizara zote wanazoongoza so far zinafanya vizuri.

Mulamula yuko vizuri, Ndalichako anasonga mbele, Ummy anatuvusha na Gwajima anazidi kutuimarisha.

Hata bungeni Dr Tulia anafanya vizuri sana pamoja na Katibu wa bunge.

Pale mahakamani ndio bado hapajabalance lakini tunategemea Rais Samia atapabalansisha kwenye uteuzi wa Jaji Kiongozi

Mungu ni mwema wakati wote!
Gwajima anazidi kutuchekesha
 

Somoche

JF-Expert Member
Oct 6, 2010
5,191
2,000
Mkihamisha Magoli kutoka kwenye Malengo Mahsusi ya Nchi na Kukimbilia Kwenye Wanawake wanawake wanawake hapo ndio mtaharibu...Wanawake wajisimamie maana yake uwezo wa mtu kutenda Mwenyewe umweke pahala anapostahili sio upendeleo...

mkumbuke wanawake akipata cheo wao wenyewe huanza kudharau wanaume na Kuleta Migogoro wakati mwingine...

Hudharau mpaka mume wa ndoa...Na ndio mana ukiwaangalia Feminist wengi hawana ndoa...

kama Ndoa tu hawezi kuhehimu Mume huyo atakuaje kiongozi mana lazima aheshimu anaowaongoza sio kupewa madaraka unajiona una akili kuliko wote.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom