Wizara mbili(2) mnayo kazi halmashauri ya bagamoyo tamisemi na utumishi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara mbili(2) mnayo kazi halmashauri ya bagamoyo tamisemi na utumishi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mansakankanmusa, May 5, 2012.

  1. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Anza na mkurugenzi mtendaji anaganzi huyu mtu, ELIMU imeoza ofisi ya DEO-Bagamoyo isafisheni madudu yamejazwa na mkuchika na sasa KILE kimiss KINABWEKA TU...MWA MWAA MAHHIHII HOVYO KWELI KWELI
     
  2. B

    BULOLE BUKOMBE JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    lete vitu kwa lugha sahihi mbona unaandika kama unapeleka kwa wahuni wenzako? Lugha ya kijiweni haitakiwi be serious
     
Loading...