Wizara elimu na neno 'siri' juu ya barua ya shule kufutiwa usajili

mbm

JF-Expert Member
Apr 25, 2011
557
250
Kuna shule imefutiwa usajili lakini barua ya kufutiwa imepigwa mhuri Wa neno 'siri' juu na chini.
Nimeiona kwa macho.
Je huu ni utaratibu au? Kwann isiwe public info.?
Nimechunguza nimeona hawajafata utaratibu kama Sera ya kufuta shule inavyosema.
 

mbm

JF-Expert Member
Apr 25, 2011
557
250
Wadau Wa elimu wanaanzisha shule kwa gharama kubwa inasajliwa na wizara kwa kufuata taratibu

Mtu mmoja anakuja na bila utaratibu anaifuta hii inabidi ifatiliwe
 

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
191,045
2,000
Kuna shule imefutiwa usajili lakini barua ya kufutiwa imepigwa mhuri Wa neno 'siri' juu na chini.
Nimeiona kwa macho.
Je huu ni utaratibu au? Kwann isiwe public info.?
Nimechunguza nimeona hawajafata utaratibu kama Sera ya kufuta shule inavyosema.
kwani sera inasemaje?
 

Kungun

JF-Expert Member
Dec 9, 2016
208
250
Kuna shule imefutiwa usajili lakini barua ya kufutiwa imepigwa mhuri Wa neno 'siri' juu na chini.
Nimeiona kwa macho.
Je huu ni utaratibu au? Kwann isiwe public info.?
Nimechunguza nimeona hawajafata utaratibu kama Sera ya kufuta shule inavyosema.
Tuwekee kapicha basi ka iyo barua.
 

Man Mvua

JF-Expert Member
Apr 12, 2016
1,489
2,000
Na wewe mwenyewe umeweka siri kwa kutoitaja hiyo Shule halafu unataka wao waweke wazi this is crazy
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom