Wivu mwengine hatari


X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
127
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 127 160
Wivu mwengine hatari

attachment.php?attachmentid=8065&d=1265899089














 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
hahahaaaaaaaaa................

huyu jamaa akifumania live, nafikiri asipoua mtu, atakufa yeye kwa mshtuko..............

its very funny..........
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,316
Likes
108
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,316 108 145
Ha ha haaaaaaaaaaaa, hajui watu hawaogopi hata Ukimwi?
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
mama mbavu zangu wee!hii inanikumbusha mama mmoja alikua akijua mumewe anakuzengea basi anakufuata na kukuonesha cheti cha ukimwi kuwa yeye na mumewe ni wathirika lkn wengine walikua wanadhani ni janja tu mama ya kumvurugia mzee.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
mama mbavu zangu wee!hii inanikumbusha mama mmoja alikua akijua mumewe anakuzengea basi anakufuata na kukuonesha cheti cha ukimwi kuwa yeye na mumewe ni wathirika lkn wengine walikua wanadhani ni janja tu mama ya kumvurugia mzee.
hata mie nina jamaa yangu mmoja analalamika kuwa mkewe huko bongo anmtangazia kuwa ana ukimwi, sasa ndo naanza kupata picha, kumbe ni janja ya kujihami tu.............!!!!!!!!!!
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
hata mie nina jamaa yangu mmoja analalamika kuwa mkewe huko bongo anmtangazia kuwa ana ukimwi, sasa ndo naanza kupata picha, kumbe ni janja ya kujihami tu.............!!!!!!!!!!
inawezekana ni janja ya kujihami au janja ya kuokoa wengine wasipatwe na maambukizi.hivyo hapo unabakia kwa mtu mwenyewe kuamni ni janja ya kujihami au ya kuokoa maisha ya wengine.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
inawezekana ni janja ya kujihami au janja ya kuokoa wengine wasipatwe na maambukizi.hivyo hapo unabakia kwa mtu mwenyewe kuamni ni janja ya kujihami au ya kuokoa maisha ya wengine.
yote yanawezekana ndugu yangu, lakini kumsema mwenzio ni unyanyapaa na sio ustaarabu. jamaa yeye anasema anajiamini yuko fiti na wanaompigia simu kumueleza kuwa mkewe aliwaambia ni ma ex wake, unaona picha inavyokuja hapo?

.........kwa mwanga huu wa hii katuni, uwezekano mkubwa ni kijihami yeye zaidi.....................
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
yote yanawezekana ndugu yangu, lakini kumsema mwenzio ni unyanyapaa na sio ustaarabu. jamaa yeye anasema anajiamini yuko fiti na wanaompigia simu kumueleza kuwa mkewe aliwaambia ni ma ex wake, unaona picha inavyokuja hapo?

.........kwa mwanga huu wa hii katuni, uwezekano mkubwa ni kijihami yeye zaidi.....................
ni kweli kumsema mgonjwa ni kumnyanyapaa na mbaya zaidi ni kumtangazia asiye nao.sijui kuhusu rafiki yako lkn huyo baba nilioongelea kusema kweli alikua ni kiwembe sana hajali family pesa yote inaishia kwa totoz.saa ingine naona mama alikua right maana hiyo labda ilisaidia huyo mzee akose totoz.labda rafiki yako naye akiwa home naye anakua anamuumiza mpenzi wake kwa kuwa na wanawake wengine ndo maana akaamua kufanya hivyo kumtuliza.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
ni kweli kumsema mgonjwa ni kumnyanyapaa na mbaya zaidi ni kumtangazia asiye nao.sijui kuhusu rafiki yako lkn huyo baba nilioongelea kusema kweli alikua ni kiwembe sana hajali family pesa yote inaishia kwa totoz.saa ingine naona mama alikua right maana hiyo labda ilisaidia huyo mzee akose totoz.labda rafiki yako naye akiwa home naye anakua anamuumiza mpenzi wake kwa kuwa na wanawake wengine ndo maana akaamua kufanya hivyo kumtuliza.
kwa vile wife wake anawalenga ma ex wake zaidi, basi hapo moja kwa moja ni wivu, unajua ex wako kama hamkuachana kwa ugomvi ni rahisi mkiktana kutest japo mara mojamoja, na mitoko ya msimu na ex ni kama kawa, sasa na wife anajua hili, ndo maana anjihami.........
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
kwa vile wife wake anawalenga ma ex wake zaidi, basi hapo moja kwa moja ni wivu, unajua ex wako kama hamkuachana kwa ugomvi ni rahisi mkiktana kutest japo mara mojamoja, na mitoko ya msimu na ex ni kama kawa, sasa na wife anajua hili, ndo maana anjihami.........
mtatest kama wote bado mko masingle.sasa rafiki yako keshaoa mitoko ya msimu na ex wake ya nini tena?hiyo kweli anafanya sbb ya wivu.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
mtatest kama wote bado mko masingle.sasa rafiki yako keshaoa mitoko ya msimu na ex wake ya nini tena?hiyo kweli anafanya sbb ya wivu.
hahahaaaaaaaaa unadhani mitoko itakoma kama hawakugombana????????? haya mambo ni complex sana...........

ukitaka kuishi na mwanume bila pressure (kama umeolewa), kubali tu atafute mtu wa kukusaidia kazi ila msisitize iwe siri. nikuambie ukweli, kwa wanawake wa siku hizi, mwanaume hawezi kuwa na mmoja pekee, haiwezekani.................
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
hahahaaaaaaaaa unadhani mitoko itakoma kama hawakugombana????????? haya mambo ni complex sana...........

ukitaka kuishi na mwanume bila pressure (kama umeolewa), kubali tu atafute mtu wa kukusaidia kazi ila msisitize iwe siri. nikuambie ukweli, kwa wanawake wa siku hizi, mwanaume hawezi kuwa na mmoja pekee, haiwezekani.................
huko ni kukosa msimamo,wee umeshaachana na mtu na sasa una mke uache kupalilia ndoa yako uendeleze mitoko na ex..!!!.
mi nijuavyo ukitaka kuishi na mume bila preassure kubali asiwe na mwingine wa kukusaidia na inawezekana sanaaaa na maushahidi yapo.
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
127
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 127 160
Tukiwapata kama hawa, basi wajene hawata olewa tena.
 

Forum statistics

Threads 1,213,166
Members 461,974
Posts 28,468,971