WITO: Watanzania Tumwombee rais Kikwete

BEHOLD

JF-Expert Member
Nov 17, 2013
5,046
2,000
Ni wazi Rais Kikwete anakabiliwa na kazi ngumu hivi sasa haswa kwa mambo mawili makubwa;

KWANZA, Ni kuunda Upya kabisa Cabnet, (au labda kuikarabati), Kazi ambayo naamini si rahisi kwake kutokana na ukweli kuwa amefanya hivyo mara tatu bila matokmeo ya kuridhisha.

PILI, Safari ya uandikwaji wa Katiba Mpya inaanza. Safari itakua na ugumu wa aina yake haswa tukikumbuka kwa mfano suala la Muundo wa serikali ama MOJA, MBILI au TATU lilivyo mvutano Nchini.


Ndg zangu Rais huyu anaongoza Nchi na si familia yake. Na nchi ni yetu sote pamoja na Wewe!
Hatuna budi kila mmoja wetu kwa imani yake, Tumuombee awe na Busara na Hekima Pamoja na wanaomsaidia na kumshauri ili aweze kutupitisha salama katika Mambo haya,

"TOGETHER WE SHALL STAND"
 

mjepo

JF-Expert Member
Aug 8, 2013
4,917
1,225
Mkuu umeongea mambo ya msingi sana mungu amlinde rais wetu na adumu zaidi.
 

TANMO

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
9,828
2,000
Alishasema Urais ni wa kwake yeye na Familia yake, kwa hiyo ajiombee mwenyewe na Familia yake..
Kuhusu Cabinet ni uzembe wake mwenyewe kuteua "washikaji" wanaomuangusha kila siku.
Kuhusu Katiba mpya ni wajibu wake kama Rais kuhakikisha tunaipata, na kama hawezi basi apishe wanaoweza watuongoze katika hilo.
 

Tatu

JF-Expert Member
Oct 6, 2006
1,079
1,225
Amezidi kwa uzururaji. Akiacha hilo utakuwa mwanzo mzuri.
 

kajirita

JF-Expert Member
Jul 27, 2013
1,575
1,225
Alishasema Urais ni wa kwake yeye na Familia yake, kwa hiyo ajiombee mwenyewe na Familia yake..
Kuhusu Cabinet ni uzembe wake mwenyewe kuteua "washikaji" wanaomuangusha kila siku.
Kuhusu Katiba mpya ni wajibu wake kama Rais kuhakikisha tunaipata, na kama hawezi basi apishe wanaoweza watuongoze katika hilo.

***like***
 

kelao

JF-Expert Member
Sep 24, 2012
7,574
2,000
Ni kweli watanzania tumwombee rais aweze kuwashinda wasimtakia mema hasa wale walio ktk chama chake cha CCM!
 

Priss

Senior Member
Dec 24, 2012
125
0
Yupo sheikh Ilonga. wakutane Moro. akishindwa amtafute Lusekelo yupo hapo hapo Dar.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom