Wito kwa Wazalendo Wachache Mliopo Usalama wa Taifa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wito kwa Wazalendo Wachache Mliopo Usalama wa Taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlalahoi, Aug 30, 2010.

  1. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 2,065
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Ni siri ya wazi kuwa taasisi yenu imekuwa ikifanya kazi za CCM. Hilo lingekuwa sio tatizo laiti kufanya hivyo kungekuwa kwa maslahi ya taifa.

    Tunaamini kuwa kuna wazalendo mliosalia ndani ya taasisi hiyo, na huenda hamridhishwi na namna chombo hicho kinavyoendeshwa kwa maslahi ya mafisadi. Baadhi yenu mnakumbuka mafundisho mliyopewa kuhusu main roles and responsibilities za idara ya usalama wa taifa popote pale duniani.

    Basi tunawasihi mjitoe mhanga kwa kuumbua njama za kuhujumu demokrasia nchini ambapo (kama ilivyozoeleka) Idara yenu hujivua wajibu wa kutumikia taifa na kuwekeza raslimali zake zote kuisaidia CCM kwa njia zisizo halali.

    Mnamfahamu vyema Dokta Slaa, na naamini baadhi yenu mlikuwa mnampatia nyaraka alizotumia kuibua ufisadi katika maeneo mbalimbali. Tunafahamu kuwa hamkuwa mnafanya hivyo kwa ajili ya malipo bali uchungu kwa Taifa lenu na kutimiza wajibu wenu halisi wa KULINDA USALAMA WA TAIFA.

    Tunawasihi msiruhusu taasisi yenu kugeuzwa chombo cha kisiasa au cha maslahi ya mafisadi. Kwa jinsi taasisi hiyo ilivyo disorganized, mnaweza kabisa kuvujisha taarifa zinazolenga kuhujumu uchaguzi in general na kumhujumu Dkt Slaa in person.

    I beg you guys, kuweka maslahi ya taifa mbele.

    It can be done, just play your small part.

    Thank you in advance
     
  2. M

    Msharika JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kweli inawezekana tekeleza wajibu wako.
     
  3. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,370
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Wakati huu all agencies like this call the season as "wakati wa kujenga nyumba zao"

    These guys never cares about fate of the country. After all siwalaumu, kama katika serikari ya CCM kila mtu anajichukulia tu apendavyo, nao wana-apply "mbuzi kula kwa urefu wa kamba"

    It is really a good plead!
     
  4. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,325
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sad, my country Tanzania is enterily lost..play your part guys, save her!
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,124
    Likes Received: 1,709
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo!
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,966
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Ushirikina uliofanyika bagamoyo makaburini usiku kucha ulikuwa wa kutisha, wakitoa ulinzi kwa mgombea wao.
     
  7. MwanaHaki

    MwanaHaki R I P

    #7
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,403
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 145
    Unajua mengi kuhusu hili, mwaga upupu UWAWAKIE, tupe uhondo...

    .... ushirikina gani?

    .... nani alihusika?

    .... nani alikuwa anatoa ulinzi?

    Asante...

    -> Mwana wa Haki
     
  8. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 5,043
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    it smells more CHADEMATIC than UZALENDO NA UTAIFA kwa ujumla wake...!
     
  9. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 5,043
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    and after all you call them "FEW" how far do you know that...? kama kwa wingi wao wamefanya utakayo wewe? au kama hawausiki hata kidogo...? TUONGEE KWA FACT ZAIDI....HEADING KALI NDANI PAMEJAA KUMFAGILIA SLAA NA CHADEMA.........KWANI WAZALENDO WAPO CHADEMA NA JF PEKE YAKE....? WAZALENDO WACHACHE HAWAWEZI KUWA MICHUZI BLOG NA CCM KWA MAPANA YAKE?
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    truth hurts!!!
     
  11. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,819
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    ukweli huu umemuuma sana na mahesabu yake ya darasa la pili
     
  12. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 790
    Trophy Points: 280
    Friendly warning-:
    Usalama wa Taifa is complecated enterprise,do not bank on it unless your good enough to outsmart the syndicate.
     
  13. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usijitege kirahisi hivyo mkuu. Vingine acha vipite
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,936
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Amen
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,427
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Duh!
    Ombi la hatari kweli kweli lakini limejaa vina na mizania.
    I wuz thinking the same kuwa lazima kuna mahala kwenye chombo chetu hiki kumetoboka kiasi kwamba usalama umekuwa kwa kuisaidia CCM idumu daima.
    Mie si mwanachama wa CHADEMA wala CUF bali wa CCM lakini sidhani kama chama changu kina credibility ya kushika hatamu nyingine za uongozi maana wao they think KUTAWALA only and not leading the way KUONGOZA.

    Naamini WANAUSALAMA wengi watauma MENO wasomapo thread hii ila sisi WANANCHI tumeleta kilio chetu ambacho hatujui how to reach you guys than this way.
    CHONDE-CHONDE
     
  16. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Onyo zuri sana, lakini usisahau UWT ni binadamu. Ni wakwe, watoto na na hata wajukuu zetu. Hawaishi angani. Wanaona hali ilivyo na kuifahamu. Kinachotatiza ni kuwa wamekosa mwelekeo si wao kama watu binafsi bali wao kama taasis. Wanahitaji mwongozo, na wito wa kuweka maslahi ya taifa mbele ndio mwongozo unaoweza kutumika. Hii nchi ikichafuka nao watakuwepo na jamaa na ndugu zao, ni wachache sana wenye diplomatic passport
     
  17. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,152
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Chadematic ndio Uzalendo kwa Taifa., don't you know that?
     
  18. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,916
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Aisee Huu uchaguzi na upite tu, maana mtu hata akiongea points kwa maslahi ya Taifa anaonekana anafanya kampeni tu.
    Mweh!!
     
  19. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,967
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Does not make difference na kicho wanachokiclaim. Hapa kinachoelezwa si utaifa bali uchadema. This is shame thread. Kama unamaanisha uzanlendo basi andika na usiwe bias. Wewe unachotaka ni usalama wataifa ukusaidie kupata ulaji tu nawala huna lolote. Shame upon you again.
     
  20. m

    muafaka Senior Member

    #20
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Young man, you are wrong !!, 'Intelligence is not about politics', as far as I know Politics ni sehemu ndogo sana ya kazi za Idara ya Usalama wa Taifa. Tatizo ulilonalo pamoja na wengi wetu ni kuwa everything is about politics. Siku zote tunaishia kulaumu sana na wakati mwingine bila kuwa na ufahamu wa kutosha. Let's bring up constructive ideas tuvisaidie vyombo vyetu vifanye kazi zake vizuri.
     
Loading...