Wino Utakaoandikia Katiba Mpya (TZ) Ni ile Damu Iliyomwagika Arusha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wino Utakaoandikia Katiba Mpya (TZ) Ni ile Damu Iliyomwagika Arusha

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Ndallo, Jan 17, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Ili tupate katiba mpya Tanzania inatubidi tuangalie ile damu iliyomwagika pale Arusha ndipo tujue ni katiba mpya ipi watanzania wayoihitaji, kwakua vitendo vilivyojitokeza Arusha ni uvunjwaji wa haki za binaadamu na hii haina siri kila mwananchi wa taifa hili hususani hata nchi jirani waliiona hii japokua serikali ya CCM inaficha ukweli kwa kuwapotosha wananchi kwakueneza propaganda na chuki binafsi kuonyesha wanaupinzani wao eti ndio wavunjaji wa amani ndani ya taifa hili.Kwa uhakika mapinduzi ya kudai katiba mpya ndani ya nchi hii yataanzia Arusha! subira yavuta heri na hii Arusha ndio wameshaonyesha ni namnagani vipi wananchi wameshachoka na utawala wa kibabe unaofanywa na serikali ya CCM. Nawasilisha FREEDOM IS COMING SOON!:peace:
     
  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hakika umenena
     
  3. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kabla ya kuandika katiba mpya sisi wenyewe wananchi ni LAZIMA tujenge 'national ethos' miongoi mwetu, tujitambue, tujielewe na tuwe tayari kubadilika.
     
  4. l

    libaba PM Senior Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ukombozi hauko mbali nasi, upo karibu, tunahitaji kuunganisha mikono , tukiwa na dhamira safi , hakika hakuna wakutupinga.
     
Loading...