Winnie Mandela na Graca Machel, watufundhisha mengi kuhusu ukewenza...balaa!

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Jan 30, 2008
14,695
1,195








 

Royals

JF-Expert Member
Nov 19, 2011
1,446
1,500
Ab-Tichaz, hujambo? Siku hizi rafiki yetu Kabaridi aka bwana Ruto kakimbia jukwaa tangu uchaguzi wa Kenya ulipoisha. Kama ukikutana naye State house mpe salaam zangu. Mwambie tunammiss kwa sana.
 

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
36,413
2,000
Ugomvi wa nini wakati hela ya kula maisha ipo? Ugomvi na wivu unaletwa na mapato kutokutosheleza mahitaji.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom