Wingu jeusi: Mgololo kuzizima kwa maandamano kesho!


mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
2,539
Likes
546
Points
280
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
2,539 546 280
Habari Zilizo Nifikia Punde Ni Kuwa Mbunge Wa Mufindi Kusini KIGOLA 0755029323 Ameandaa Maandamano Ya Kukata Na Shoka Kesho Kushindikiza Malipo Kwa Walio Kuwa Wafanyakazi Wa SPM, Wafanyakazi hao wanataabika kwa mudamrefu wakiwa hawajui hatma yao
 
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
528
Likes
6
Points
35
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined Oct 26, 2013
528 6 35
safi sana ueleza tatizo lako, mnakaa vikao, mnaahidiwa njia za kutatua, ukiona hakuna majibu unaandama kudai mliokubariana yatimizwe... Andamane tu, ila msiue kama mmwanza leo
 
Silasuga mahinyila

Silasuga mahinyila

Senior Member
Joined
Dec 9, 2013
Messages
150
Likes
12
Points
35
Age
25
Silasuga mahinyila

Silasuga mahinyila

Senior Member
Joined Dec 9, 2013
150 12 35
Yaani Kesho Acha Tu Mkuu Naona Hapa Kuchi! Wametutesa Kwa Muda Mrefu!
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,844
Likes
5,892
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,844 5,892 280
CCM ni sikio la kufa
litasikia kwa
MUNGU
 
Silasuga mahinyila

Silasuga mahinyila

Senior Member
Joined
Dec 9, 2013
Messages
150
Likes
12
Points
35
Age
25
Silasuga mahinyila

Silasuga mahinyila

Senior Member
Joined Dec 9, 2013
150 12 35
CCM mmmhhhh sina hamu nao....
Wamepelekea Vifo 58 vya wazee hawa kwa maisha magumu kwa kipindi kifupi cha tangu 2005, Wamenifanya Nisitamani Kuajiliwa Maishani Mwangu! Waliwapiga Mwaka Ule Dah! Sitaki Kukumbuka
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,630