Wingi wa makampuni ya kenya kuingia nchini kinyemela na kufanya tafiti za kimasoko.


Rashidabdallah

Rashidabdallah

Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
29
Likes
0
Points
0
Age
35
Rashidabdallah

Rashidabdallah

Member
Joined Oct 5, 2012
29 0 0
Kuna kampuni nyingi za kenya zinatuma wawakilishi wao wanakuja nchini kwa miezi 3 kufanya tafiti za kimasoko bila vibali...
Kisha wanapeleka data kwao... Ni kweli vijana wanapata faida kwa kuajiriwa kwa muda ila ni hasara kubwa kwa taifa letu..
Uchumi unadumaa viwanda vinakosa soko la ndani na nje...
Ajira zinashuka,sasa tuwe makini wao wanaweza kuja na kufanya kazi bila ofisi bila vibali na kuondoka salama na kuja salama...
Makampuni yote ya kitanzania mnaowapatia kazi hao watu mjifunze na muwe makini.
 
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2010
Messages
744
Likes
59
Points
45
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2010
744 59 45
Nasisi si tufanye hivyo hivyo kwao? Ama ugumu unatoka wapi?
 
Rashidabdallah

Rashidabdallah

Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
29
Likes
0
Points
0
Age
35
Rashidabdallah

Rashidabdallah

Member
Joined Oct 5, 2012
29 0 0
Tuwabane walipe kodi kwani wanapata pesa nyingi sana.
 

Forum statistics

Threads 1,235,943
Members 474,901
Posts 29,241,181