wimbo wa Yanga Africa wa pepe kale unaniuzi kishenzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wimbo wa Yanga Africa wa pepe kale unaniuzi kishenzi

Discussion in 'Sports' started by alphoncetz, Jul 29, 2012.

  1. alphoncetz

    alphoncetz JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu wimbo wa yanga africa ulioimbwa na pepe kale, mimi siupendi yaani uaniuzi kishenzi.

    Na sasa kuanzia jana nasikia unapigwa sana kwenye radio mbalimbali sijui sbabu yake nini. Wimbo mbovu sana huu
     
  2. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Yani ht sio mzuri,unakera!
     
  3. C

    CHIEF MVUNGI Senior Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyie hauwakeri kama unavyonikera miye
     
  4. Gulaya

    Gulaya JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 659
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    yan mie ndo zaid nkiuckia naweza vunjavunja radio aaaarrrrghh
     
  5. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145

    Ushabiki Simba na Yanga, kazi kweli kweli.
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Na mtakereka sana kwani YANGA imewafanya vizuri! wimbo sio tatizo,tatizo ni YANGA!!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Napenda Yanga sana hila Rangi tu ndio kikwazo,yanga africax2 wa mataifa!!
     
  8. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 921
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    yanga walibebwa kwa mbeleko kuingia fainali.Lile bao katika muda wanyongeza halikuwa halali! Ila nikawaida yao kubebwa,tunakumbuka mwakajana ilikuwa hivyo hadi wakafika fainali. Niwakati wa cecafa kuhamishia mashindano nchi nyingine ili tuone huo uwezo wa yanga.Tumechoka makombe yakubebwa.
     
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pole sana
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    hakuna timu ya kitanzania iliyowahi kupewa heshima kama waliyoipata yanga.mungu amlaze mahala pema peponi hayati kabasele ya mpanya pepe kalle mutu ya miraba minne.
     
  11. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,229
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    yes yanga inabidi rangi wabadili maana ngumu mno kushabikia timu yenye rangi kijani manjano
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    hiki kikosi ndicho kilichokufanya uanze kuichukia hiyo nyimbo.
     
  13. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 135
    Ni kweli hata mimi nimechoka kwa hizi timu kubebwa mfano ni Kombe la ligi kuu mwaka huu Simba walibebwa mbele ya Azam, nilifikiri tumejifunza lakini kumbe wapi yakajirudia kwenye lile kombe la urafiki alilopewa SIMBA FC
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Ila ndo hivyo,ukifika wakati wa mvua kunyesha,itanyesha tu! upende usipende! hii ndo YANGA bana!
     
  15. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,542
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Me love dat song...
    Yanga Afrika....hadi raha
     
  16. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,827
    Likes Received: 2,903
    Trophy Points: 280
    Mkia hamna hoja.
     
  17. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nyimbo kwani ziko ngapi?
    Sema 'wimbo' wewe kilaza!
     
  18. aye

    aye JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,869
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    simba limewashika balaa hili la yanga kuchukua ubingwa mara ya pili
     
  19. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,677
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mtaweweseka sana, vp hela ya kununua penart mmeishiwa mmebaki kula rambirambi ya mafisango
     
  20. kongobelo

    kongobelo Senior Member

    #20
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    simba wewe!
     
Loading...