Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wimbo wa taifa na clouds fm

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by I-NGOSHA, Dec 21, 2011.

  1. I-NGOSHA

    I-NGOSHA Senior Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Clouds fm wameuwekea swagger wimbo wetu wa taifa, hivi wamepewa mamlaka na nani au mtu yeyote ana ruhusa ya kuufanya atakavyo. Maana walivyo ufanya sasa ukipigwa huwezi kusimama wima lazima utachezesha kichwaa, au mikono au mguu!!!
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,411
    Likes Received: 689
    Trophy Points: 280
    Ni "REMIX"
     
  3. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,419
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
  4. g

    guccio Senior Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtakufa mapema kama evrythng mnachukulia kwa akil hizo za kmgando...
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,399
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    :lol: wimbo wa taifa kwa mtindo huu niliousikia,
    nakubali kuwa dhamani yake imekwisha. :eyebrows:
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,552
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    zamani hata ukikutwa na bendera ilikuwa kesi lakini sasa hivi hata kama unamlegezo unaingia ikulu kupiga chata

    POLENI WOTE MLIOPATWA NA MAFURIKO..
     
  7. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,129
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kuna jamaa alifunguliwa kesi ya jinsi kwa kukanyaga Katib hawa wameufanyia aldulteration hakuna anayewakataza. Kuna mwingine alipaka helkopta yake rangi za bendera ya taifa ikawa kelele toka serikalini Huyu bwana serikali inakenua tu.

    Kwa nini?????"????
     
Loading...