Wimbo wa lady jay dee yahaya unawasema ruge mutahaba au kusaga?


Status
Not open for further replies.
satellite

satellite

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
613
Likes
23
Points
35
satellite

satellite

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
613 23 35
Nimekua nikijiuliza kwa muda mrefu tangu niusikie wimbo wa YAHAYA wa mwanadada Lady Jay Dee nikaona kama ndo mwendelezo wa lile bifu lake na clouds FM husuani walengwa wakiwa Kusaga na Ruge Mutahaba,pia nimeusikiliza wimbo wa JOTO HASIRA akimshikilisha msolapa ganzi Prof JAY kama nao unamawe yakielekezwa clouds,kiujumla wimbo huwa unakua na fasihi ambayo ni ngumu kujua nani mlengwa ila kwa mujimu wa Jay day anasema nyimbo zote ni kweli tupu hakuna fasihi au hadithi ameimba matukio yaliyotea katika maisha yake.Huu ni mtizamo wangu tu
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
42,100
Likes
9,586
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
42,100 9,586 280
samahani kama ntakukosea elimu yako ya mwisho ni ipi??ulishawahi kufaulu kama jamaa zetu wa form 4 kupitia masamaha wa serikali??
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,408
Likes
505
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,408 505 180
Ni tafsiri yako tuu!
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,691
Likes
3,661
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,691 3,661 280
kwann wewe umeutafsiri hivyo??
basi naweza kusmea kusema kwamba kwako wewe taarab utazitafsiri kwa namna ya ajabu sana.

hebu niambie wimbo kama ""kinyago ch mpapure'' utautafsirije, 'ama nimempata wangu fundi??
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
36
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 36 145
Kuna watu wanajiita ma Dr. kama akina Nchimbi, hao ndio mtasema wana elimu kubwa? Mpeni tu jibu kama nanyi mna hisia kama zake kuhusu hizo nyimbo ama la...hususan kama mmezisikia...
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,782
Likes
2,031
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,782 2,031 280
[FONT=&quot]Chorus:[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Yahaya unaishi wapi[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Kwani jina lako halisi nani Yahaya eeehh[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Oooh Yahaya, Oooh Yahaya, Oooh Yahaya[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Maskani yako Kinondoni[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Nyumba namba haijulikani Yahaya eeeehh[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Oooh Yahaya, Oooh Yahaya[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT]
[FONT=&quot]VERSE 1:[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Huyu kijana mwenzetu, Kila siku tupo nae maskani[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Anakula ofa za watu, Anapoishi hata hapajulikani[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Tumetafuta, tumeuliza, hakuna ajuae[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Anavyozuga, anavyopita[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Si umdhaniae[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Na hafananii kabisa, na fix anazofanya[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Akidanganya kwa kina[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Unaingia kingi unafuata, kumbe hana helaaaa[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Longo longo nyingi[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT]
[FONT=&quot]Rudia Chorus:[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT]
[FONT=&quot]VERSE 2[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Kwa story za vilingeni, Utafikiri kweli yeye ndio boss[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Suruali zake na mashati, Anasema anafanya kazi bank[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Mara anasema usalama wa Taifa, Hakuna ajuae[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Kalubandika wa kizazi kipya, usomdhaniae[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Na hafanii kabisa, na fix anazofanya[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Akidanganya kwa kina[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Unaingia kingi unafuata, kumbe hana helaaaa[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Ooooh Yahaya[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT]
[FONT=&quot]Rudia Chorus:[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT]
[FONT=&quot]Mara anasema usalama wa Taifa[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Hakuna ajuae[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Kalubandika wa kizazi kipya[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Uso mdhaniae[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Na hafanii kabisa na fix anazo fanya[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Akidanganya kwa kina, unaingia kingi unafuata[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Kumbe hana helaa[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT]
[FONT=&quot]Chorus:[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Yahaya unaishi wapi[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Kwani jina lako halisi nani Yahaya eeehh[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Oooh Yahaya, Oooh Yahaya, Oooh Yahaya[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Maskani yako Kinondoni[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Nyumba namba haijulikani Yahaya eeeehh[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Oooh Yahaya, Oooh Yahaya[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]MWISHO[/FONT]
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,782
Likes
2,031
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,782 2,031 280
Nimekua nikijiuliza kwa muda mrefu tangu niusikie wimbo wa YAHAYA wa mwanadada Lady Jay Dee nikaona kama ndo mwendelezo wa lile bifu lake na clouds FM husuani walengwa wakiwa Kusaga na Ruge Mutahaba,pia nimeusikiliza wimbo wa JOTO HASIRA akimshikilisha msolapa ganzi Prof JAY kama nao unamawe yakielekezwa clouds,kiujumla wimbo huwa unakua na fasihi ambayo ni ngumu kujua nani mlengwa ila kwa mujimu wa Jay day anasema nyimbo zote ni kweli tupu hakuna fasihi au hadithi ameimba matukio yaliyotea katika maisha yake.Huu ni mtizamo wangu tu
[FONT=&quot]Chorus:[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Yahaya unaishi wapi[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Kwani jina lako halisi nani Yahaya eeehh[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Oooh Yahaya, Oooh Yahaya, Oooh Yahaya[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Maskani yako Kinondoni[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Nyumba namba haijulikani Yahaya eeeehh[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Oooh Yahaya, Oooh Yahaya[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT]
[FONT=&quot]VERSE 1:[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Huyu kijana mwenzetu, Kila siku tupo nae maskani[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Anakula ofa za watu, Anapoishi hata hapajulikani[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Tumetafuta, tumeuliza, hakuna ajuae[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Anavyozuga, anavyopita[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Si umdhaniae[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Na hafananii kabisa, na fix anazofanya[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Akidanganya kwa kina[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Unaingia kingi unafuata, kumbe hana helaaaa[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Longo longo nyingi[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT]
[FONT=&quot]Rudia Chorus:[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT]
[FONT=&quot]VERSE 2[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Kwa story za vilingeni, Utafikiri kweli yeye ndio boss[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Suruali zake na mashati, Anasema anafanya kazi bank[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Mara anasema usalama wa Taifa, Hakuna ajuae[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Kalubandika wa kizazi kipya, usomdhaniae[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Na hafanii kabisa, na fix anazofanya[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Akidanganya kwa kina[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Unaingia kingi unafuata, kumbe hana helaaaa[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Ooooh Yahaya[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT]
[FONT=&quot]Rudia Chorus:[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT]
[FONT=&quot]Mara anasema usalama wa Taifa[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Hakuna ajuae[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Kalubandika wa kizazi kipya[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Uso mdhaniae[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Na hafanii kabisa na fix anazo fanya[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Akidanganya kwa kina, unaingia kingi unafuata[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Kumbe hana helaa[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT]
[FONT=&quot]Chorus:[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Yahaya unaishi wapi[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Kwani jina lako halisi nani Yahaya eeehh[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Oooh Yahaya, Oooh Yahaya, Oooh Yahaya[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Maskani yako Kinondoni[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Nyumba namba haijulikani Yahaya eeeehh[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Oooh Yahaya, Oooh Yahaya[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]MWISHO[/FONT]
 
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
1,779
Likes
563
Points
280
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
1,779 563 280
Huo ni wimbo hata wewe unaweza kuwa mlengwa.
 
chinga4

chinga4

Senior Member
Joined
Mar 18, 2013
Messages
131
Likes
27
Points
45
chinga4

chinga4

Senior Member
Joined Mar 18, 2013
131 27 45
Yahaya ni balozi wa fistula. Ndo haya anaezungumziwa hapo.
 
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
11,112
Likes
6,847
Points
280
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
11,112 6,847 280
samahani kama ntakukosea elimu yako ya mwisho ni ipi??ulishawahi kufaulu kama jamaa zetu wa form 4 kupitia masamaha wa serikali??
Busara sio lazima uwe msomi ! Ukihoji elimu ya wale wasiosoma Ina Maana unawanyanyapaa wakulima na watanzania wote ambao hawakubahatika kupata taaluma yeyote japo kuna Wasomi ni wajinga kuliko hata asiyesoma wapo matajiri wengi si wasomi lakini wana maarifa na wapo wasomi lakini ni masikini wakubwa
 
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
11,112
Likes
6,847
Points
280
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
11,112 6,847 280
Huu wimbo Sidhani Kama unawahusu clouds labda unamlenga mwana FA kimtindo
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,275,227
Members 490,947
Posts 30,536,187