Wimbo wa Chid | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo wa Chid

Discussion in 'Entertainment' started by mshana jr, Oct 2, 2012.

  1. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 69,534
    Likes Received: 56,818
    Trophy Points: 280
    Mmewahi kuusikia wimbo wa chid benz uliojaa matusi yasiyoandikika kama nat..ba mademu kibao nk nk! halafu kila baada ya mstari anamalizia na neno kum...ko! chid hii c sawa pamoja na studio iliyorekodi wimbo huo
     
  2. paty

    paty JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,212
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    tulisha isikia tulishaisahau...
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Haaaaaa Nampenda Demu wangu Latifa,Nam..ma vizuri nina Bonge la mb.. Ku....ke!!! Haaaaaaaaa enzi hizo bado hajatoka!! Ni kama Kalapina na Dogo Hasheem,JCB,Chindo walikua na freestyle za kutukana......"Nashangaa watu wanasema mie mweusi kma mkaa Ku..m.ke"..........
     
  4. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,271
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Mbona hamsemi zile za kizungu zenye ffff***** nyingi??
     
  5. m

    mujitahid Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    au zile sugu mvaa magwanda
     
  6. gwandumi

    gwandumi Senior Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ndo maana zinaitwa freestyli na ndio maana hazipelekwi redioni....alafu msanii ndio kioo cha jamii kama anatukana basi ujue hiyo jamii imejengwa kwenye matusi....kuna nyimbo za miduara taarabu zinapigwa redioni "rasmi" na zinamatusi ambayo mtu yoyote mwenye hekima hawezi sikiliza na jamii inaserebuka nazo tu!...hiki ni kizazi cha nyoka!...:hatari:
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,838
    Likes Received: 29,022
    Trophy Points: 280
    Kizazi cha kenge.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
Loading...