Wimbo wa CHADEMA ni upi? I wish to sing it out loud!


S

sem2708

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,387
Likes
803
Points
280
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,387 803 280
Ndugu wana JF na hasa wana CHADEMA,napenda kuwapongeza sana kwa matokeo mazuri na ya kutia moyo ya uchaguzi mdogo wa igunga.
binafsi naamini kuwa CHADEMA ndio walioshinda na hii ni kutokana na historia ya CCM kuchakachua kura na hivyo ninaamini kabisa kuwa hiyo tofauti ndogo ilipo kati ya kura za mgombea wa ccm na wa CHADEMA huenda imetokana na uchakachuaji kwa namna moja ama nyingine,mathalan kuweka masanduku feki ya kura,kununua shahada za wapiga kura wasiojua thamani ya kura zao n.k.

matokeo hayo yameniongezea mapenzi yangu kwa chadema na sasa natamani kuujua wimbo wa chadema na niweze kuwa nauimba mara kwa mara ninapojisikia...
kama wimbo huu haupo
,naomba utungwe tena kwa umahiri mkubwa na tuwe tunauimba kwenye kampeni zetu..
nawasilisha.
chadema oyeeeee! mageuzi daima.
 
N

NGEDENGE

Senior Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
109
Likes
0
Points
0
N

NGEDENGE

Senior Member
Joined Sep 20, 2011
109 0 0
mbona pipoziiiiiiiiiiii power imesha camba mpaka kwa vjjn
 
N

NGEDENGE

Senior Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
109
Likes
0
Points
0
N

NGEDENGE

Senior Member
Joined Sep 20, 2011
109 0 0
mbona pipoziiiiiiiiiiii power imesha camba mpaka kwa vjjn?
 
M

MENDE JEURI

Senior Member
Joined
Apr 6, 2011
Messages
181
Likes
0
Points
33
M

MENDE JEURI

Senior Member
Joined Apr 6, 2011
181 0 33
Ahaa kumbe wauliza wimbo tu? mboni rahisi sana? Imba hivi:
Tigo tumerudia tean kukupa muda mara mbili *2
CCM tumerudia tena kupeleka kilio kwa chama fulani
Ale dushelleele wagweo
 
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,072
Likes
322
Points
180
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,072 322 180
Uongozi wa CHADEMA umekosa ubunifu, wao wanafikiri kushinda vita ni kupigana upande mmoja tu. Imekuwa ni kawaida yao kila siku kutujazia habari kuwa vigogo wa CCM wahamia CDM.

Sie wenye akili zetu tumewagundua kuwa wao ni waongo wa kuogopwa kama UKOMA, tangu lini viongozi wa matawi wakawa VIGOGO???

Pia kila kukicha wanasema wamechota viongozi toka kanda moja; Huyo Lema anafanya MRADI wa kuchota pesa za walipa kodi "RUZUKU" kwa ksingizio kujenga chama ETI kuwaingiza CDM vigogo toka CCM. CDM poleni sana!

TAFAKARINI KABLA HAMJALIWA SANA RUZUKU
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,353
Likes
2,439
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,353 2,439 280
Uongozi wa CHADEMA umekosa ubunifu, wao wanafikiri kushinda vita ni kupigana upande mmoja tu. Imekuwa ni kawaida yao kila siku kutujazia habari kuwa vigogo wa CCM wahamia CDM.

Sie wenye akili zetu tumewagundua kuwa wao ni waongo wa kuogopwa kama UKOMA, tangu lini viongozi wa matawi wakawa VIGOGO???

Pia kila kukicha wanasema wamechota viongozi toka kanda moja; Huyo Lema anafanya MRADI wa kuchota pesa za walipa kodi "RUZUKU" kwa ksingizio kujenga chama ETI kuwaingiza CDM vigogo toka CCM. CDM poleni sana!

TAFAKARINI KABLA HAMJALIWA SANA RUZUKU
Pumba zingine hizi,kaza buti mshahara mnene utaongezewa.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
29,272
Likes
8,600
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
29,272 8,600 280
Uongozi wa CHADEMA umekosa ubunifu, wao wanafikiri kushinda vita ni kupigana upande mmoja tu. Imekuwa ni kawaida yao kila siku kutujazia habari kuwa vigogo wa CCM wahamia CDM.

Sie wenye akili zetu tumewagundua kuwa wao ni waongo wa kuogopwa kama UKOMA, tangu lini viongozi wa matawi wakawa VIGOGO???

Pia kila kukicha wanasema wamechota viongozi toka kanda moja; Huyo Lema anafanya MRADI wa kuchota pesa za walipa kodi "RUZUKU" kwa ksingizio kujenga chama ETI kuwaingiza CDM vigogo toka CCM. CDM poleni sana!

TAFAKARINI KABLA HAMJALIWA SANA RUZUKU
Kweli wewe ni mufilisi haujakosea kujiita hvyo.
 
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
5,848
Likes
9
Points
135
Age
48
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
5,848 9 135
Mapenzi kitu cha ajabu sana!Mkono unakwenda kukinywa lakini!
 
M

massai

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
655
Likes
5
Points
0
M

massai

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
655 5 0
Uongozi wa CHADEMA umekosa ubunifu, wao wanafikiri kushinda vita ni kupigana upande mmoja tu. Imekuwa ni kawaida yao kila siku kutujazia habari kuwa vigogo wa CCM wahamia CDM.

Sie wenye akili zetu tumewagundua kuwa wao ni waongo wa kuogopwa kama UKOMA, tangu lini viongozi wa matawi wakawa VIGOGO???

Pia kila kukicha wanasema wamechota viongozi toka kanda moja; Huyo Lema anafanya MRADI wa kuchota pesa za walipa kodi "RUZUKU" kwa ksingizio kujenga chama ETI kuwaingiza CDM vigogo toka CCM. CDM poleni sana!

TAFAKARINI KABLA HAMJALIWA SANA RUZUKU
yaani wewe unafikiri u.s.e.n.ge wako wa kule mgambani na chadema upo,! Hatuna muda wa kuwapa waandishi hela ili waripoti hayo matukio.wala kuhonga wanachama kama mlivyo mhonga Nakaaya miss polititian,huku wagumu wazalendo tu.nyambaf
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,633
Likes
1,026
Points
280
Age
27
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,633 1,026 280
Ndugu wana JF na hasa wana CHADEMA,napenda kuwapongeza sana kwa matokeo mazuri na ya kutia moyo ya uchaguzi mdogo wa igunga.
binafsi naamini kuwa CHADEMA ndio walioshinda na hii ni kutokana na historia ya CCM kuchakachua kura na hivyo ninaamini kabisa kuwa hiyo tofauti ndogo ilipo kati ya kura za mgombea wa ccm na wa CHADEMA huenda imetokana na uchakachuaji kwa namna moja ama nyingine,mathalan kuweka masanduku feki ya kura,kununua shahada za wapiga kura wasiojua thamani ya kura zao n.k.

matokeo hayo yameniongezea mapenzi yangu kwa chadema na sasa natamani kuujua wimbo wa chadema na niweze kuwa nauimba mara kwa mara ninapojisikia...
kama wimbo huu haupo
,naomba utungwe tena kwa umahiri mkubwa na tuwe tunauimba kwenye kampeni zetu..
nawasilisha.
chadema oyeeeee! mageuzi daima.
Mbona easy tu imba hivi
CHADEMA X2 PEOPLEOOOOZ POWER
MOVEMENT 4 CHANGE HAKUNA KULALA MPAKA KIELEWEKE!
 
MVAA GWANDA

MVAA GWANDA

Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
37
Likes
0
Points
0
MVAA GWANDA

MVAA GWANDA

Member
Joined Nov 12, 2010
37 0 0
i guess ulikuwa hujasikia wimbo wa operation sangara. Una ujumbe mzito juu ya kutokomeza mafisadi ili kuiokoa tanzania yetu.
 

Forum statistics

Threads 1,213,493
Members 462,160
Posts 28,479,990