Wimbo wa Adela wa Mjomba Mpoto Una maana gani?


Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Kuna kibao cha muziki cha Mrisho Mpoto kinaitwa Adela, kila nikisikiapo huwa sikielewi. hivi ana maana gani huyu jamaa maana mi nashindwa kumuelewa.
Kwa mfano anasema nyoshakidole Adela..Nisaidieni!!!
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
naskia huu wimbo ni maalum tena kwa mkulu wa pale mjengoni yaani jeikei, ni kweli wanaJF?
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
halaf kuna tetesi kuwa jamaa kila akiusikilizaumnamwumiza kicha mno
 
amanibaraka

amanibaraka

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
258
Likes
1
Points
35
amanibaraka

amanibaraka

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
258 1 35
Huyu mjomba anajiimbia mwenyewe, watu hatumwelewi!!
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Huyu mjomba anajiimbia mwenyewe, watu hatumwelewi!!
eti anataka watz tuwe watu wa kufikiri kwa umakini zaidi na wakati watu maisha yenyewe yameshatulewesha...
kazi kwelikweli
 
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
101
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 101 60
tatizo la watz ni lile lile:kujifanya tuna akili sana kuliko wengine. Kwanza Mpoto ni mwoga,ajaribu kuchana wazi kama Roma ataeleweka vizuri. Mafumbo ya nini wakati ujumbe unachelewa kufika?
 
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2008
Messages
881
Likes
31
Points
45
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2008
881 31 45
Ndio uzuri wa maswari ya kujitungia mwenyewe, unakuwa na majibu yake tayari umeshayaandaa.


Kuna kibao cha muziki cha Mrisho Mpoto kinaitwa Adela, kila nikisikiapo huwa sikielewi. hivi ana maana gani huyu jamaa maana mi nashindwa kumuelewa.
Kwa mfano anasema nyoshakidole Adela..Nisaidieni!!!
naskia huu wimbo ni maalum tena kwa mkulu wa pale mjengoni yaani jeikei, ni kweli wanaJF?
halaf kuna tetesi kuwa jamaa kila akiusikilizaumnamwumiza kicha mno
eti anataka watz tuwe watu wa kufikiri kwa umakini zaidi na wakati watu maisha yenyewe yameshatulewesha...
kazi kwelikweli
Hiyo ni nyimbo kama nyimbo nyingine tu



 
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
214
Likes
0
Points
0
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
214 0 0
aAfadhali umemgundua BABA ,huyu jamaa msanii anaukiza swali anajijibu! .....maudhui ya wimbo anayatafuta msikilaziji,huyo jamaa ana muimba ADELA ,hizo maana nyingine ni zako
 
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2008
Messages
881
Likes
31
Points
45
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2008
881 31 45
aAfadhali umemgundua BABA ,huyu jamaa msanii anaukiza swali anajijibu! .....maudhui ya wimbo anayatafuta msikilaziji,huyo jamaa ana muimba ADELA ,hizo maana nyingine ni zako
Nyimbo yenyewe ni hii hapa, ebu isikilize


 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,237,048
Members 475,401
Posts 29,276,590