WIMBO: Tanzania, Tanzania nakupenda kwa moyo wote... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WIMBO: Tanzania, Tanzania nakupenda kwa moyo wote...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mambo Jambo, Sep 19, 2008.

  1. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2008
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    TANZANIA NAKUPENDA KWA MOYO WOTE


    1. Tanzania Tanzania, nakupenda kwa moyo wote,
    Nchi yangu Tanzania, jina lako ni tamu sana
    Nilalapo nakuwaza wewe, niamkapo ni heri mama wee
    Tanzania Tanzania, nakupenda kwa moyo wote.

    2. Tanzania Tanzania, ninapokwenda safarini,
    Kutazama maajabu, biashara nayo makazi,
    Sitaweza kusahau mimi, mambo mema ya kwetu hakika
    Tanzania Tanzania, nakupenda kwa moyo wote.

    3. Tanzania Tanzania, watu wengi wanakusifu,
    Siasa yako na desturi, ilituletea uhuru
    Hatuwezi kusahau sisi, mambo mema ya kwetu hakika
    Tanzania Tanzania, nakupenda kwa moyo wote.

    My Take:-
    Je wewe leo hii unaweza kusimama na kuimba wimbo huu, kifua mbele na ukiwa na furaha kama enzi zile? naona umaarufu wa wimbo huu umepotea, au na wenyewe ulikuwa ndani ya kakitabu ka AZIMIO LA ARUSHA.

    Naomba kuwakilisha.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,207
    Likes Received: 4,102
    Trophy Points: 280
    Wenye moyo na nchi yao...tumebakia wachache sana.....uzalendo wote...umeishia na umekwenda na maji....ya ufisadi
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Sep 20, 2008
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,650
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Yap I can sing the same melody... Proudly!

    Tanzaniaaa Tanzaniaaaa!!
    Nakupenda kwa moyo woooteee
    Nchi yangu Tanzaniaaaa

    Stori zako ni tamuu saanaaa weeee...!!
    Nilalapo nawaza Vijisentiiii
    Niamkapo ni Ukapa mamaaa weee!

    Tanzania Tanzaniaaaa
    Nakupenda na EPA zakoooooo

    TANZANIA.... TANZANIAAA...!!!

    The only country which its footballers play BUT do not win!!
    The only country which Mzungu comes with one dollar and leaves with millions of them!!
    The only country which its engineers build but the houses prematurely fall down!!
    The only country with Politicians who believe in voo doo na Mauchawi!!!

    The only country where ufisadi is a Prestige!!!
    The only country with many toothless TUMEz!!
    The only country which its development is in Figures!! But invisible!!
    The only country where politicians are richest men!!
    The only country where both English and Kiswahili Languagez iz a problem!!

    AND THE ONLY COUNTRY which its PRESIDENT keeps on SMILING despite of national difficulties!!!

    THE ONLY COUNTRY WITH HANDSOME PREZZIDAAA!! !

    I REALLY LUV THIS COUNTRY!!
     
  4. Sungi

    Sungi Senior Member

    #4
    Sep 18, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tanzania, Tanzania, nakupenda kwa moyo wote,
    Nchi yangu Tanzania, jina lako ni tamu sana,
    Kila nilalapo nakuota wewe,
    Kila niamkapo ni heri mama wee,
    Tanzania, Tanzania, nakupenda kwa moyo wote.
     
  5. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2009
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huu wimbo huwa naupenda sana. Naomba anayefahamu beti zote atupeperushie.
     
  6. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tumetoka mbali....

    Nakumbua siku naanza darasa la kwanza siku hiyo nikiwa nimevaa kaptula ya khaki na shati la khaki, nakumbuka niko parade mbele yangu yupo Mwalimu mkuu na pembeni kuna bendi ya shule. Wote tumesimama kimya wimbo wa Tanzania Tanzania nakupenda unaanza......wote tunaimba kwa furaha nyuso zote zinaonyesha kweli tunaipenda nchi yetu.

    Hakika nazikumbuka siku hizo za mapenzi halisi kwa nchi yangu najiuliza huo upendo umekwenda wapi. Natamani kama rais wangu angekuwa anaukumbuka huu wimbo. Kwa tuliokuwepo enzi hizo hebu tujikumbushe tuimbe pamoja wakati huu wa kusherehekea miaka 50 ya uhuru wa nchi yetu.....



    Tanzania Tanzania
    Nakupenda kwa moyo wote
    Nchi yangu Tanzania
    Jina lako ni tamu sana
    Nilalapo nakuota wewe
    Niamkapo ni heri mama wee
    Tanzania Tanzania
    Nakupenda kwa moyo wote.........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,163
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Wakikua na kuona clip hii watajilaumu kwa nini waliimba huu wimbo,maneno ya wimbo ni tofauti kabisa na hali yao.
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,129
    Likes Received: 10,451
    Trophy Points: 280
    Mmmh im no longer proud of being a tanzanian like ma avatar
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Asante wimbo umenikumbusha mbali sana wakati viongozi bado ni viongozi kweli kweli na watanzania tulikuwa tunajivunia kuitwa watanzania.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Unanikumbusha skauti
     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,505
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Tanganyikax2 nakupenda kwa moyo wote.
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 280
    naipenda tanzania ila nimeanza kuichukia kwa ajili ya mafisadi
     
  13. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    I LOVE THIS, ntafute nkununulie JUICE ya papai
     
  14. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,505
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Naisubiri kwa hamu kubwa.
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    TANZANIA haina makosa wenye makosa ni MAFISADI ccm
     
  16. 2

    20Ramadhani New Member

    #16
    Sep 20, 2015
    Joined: Jul 14, 2015
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Can i get the song tanzania tanzania nakupenda kwa moyo wote
     
Loading...