Wimbo Mzuri sana wa Kumsifu Rais Obama naangalia TBC1..


U

Ukombo Mongi

Member
Joined
May 21, 2013
Messages
73
Likes
0
Points
0
U

Ukombo Mongi

Member
Joined May 21, 2013
73 0 0
Wasani wetu na wengine wengi wanatafuta deal wakati wa ujio huo...unafikiri maandalizi ya ujio huo utaigharimu Tz sh. ngapi? najua barabara zitaoshwa..shughuli za kiuchumi kwa 90% zitazimama kwa muda...
 
EARPHONE

EARPHONE

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2012
Messages
357
Likes
8
Points
35
EARPHONE

EARPHONE

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2012
357 8 35
Wampeleke Dodoma na Singida akaone nchi ilivyochakaa
 
Sabayi

Sabayi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
2,321
Likes
83
Points
145
Sabayi

Sabayi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2010
2,321 83 145
Ni nchi ya matahira tu ndi huwa wanafanya huo userukamba
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,071
Likes
152
Points
160
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,071 152 160
na miti ile ya atifisho itawekwa?
 
Ayayoru

Ayayoru

Senior Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
113
Likes
1
Points
35
Ayayoru

Ayayoru

Senior Member
Joined Feb 17, 2009
113 1 35
Serikali imetuambia ujio wa rais Obama unamanufaa makubwa kwetu. tusubiri tuone! Tukumbuke mkutano wa Sullivan.
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
286
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 286 180
Walisema wenye madisko ndo watapata fursa nzuri na wenye mabaa eti wamarekani wanapenda ku party sana. Sijui.
ila naona wanasiasa uchwara wameishiwa hoja za msingi. Kuomba omba kubaya sana
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,362
Likes
6,397
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,362 6,397 280
Nchi hii maajabu hayaishi jamani yaani
nyimbo nzuri nzuri zimeanza kuwekwa
hewani ili watu wale pesa kwa ujanja ujanja.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,401
Likes
50,136
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,401 50,136 280
Yaani nyie wala vumbi mshaanza kushoboka?
 
P

Petro Okuli Makupa

New Member
Joined
Feb 9, 2012
Messages
3
Likes
0
Points
0
Age
25
P

Petro Okuli Makupa

New Member
Joined Feb 9, 2012
3 0 0
Mtwara Imekuwa sehemu ya jesh kubariz mkubwa.
 

Forum statistics

Threads 1,273,309
Members 490,351
Posts 30,477,674