Wimbo mpya wa chama cha demokrasia na maendeleo(CHADEMA)

man of the year

JF-Expert Member
Jun 23, 2014
345
85
habari zenu wakuu bila shaka mpo sawa na mnaendelea vizuri katika shughuri zenu za kila siku jana jion natoka maeneo flan nikapita mahali kuna mkutano wa chadema nilikuta kuna wimbo unachezwa na waongozaji wa shughuri ile wenye line isemayo "polisi msitupige risasi chadema ndio serikali ijayo" kiukweli nimevutiwa na wimbo huu mwenye nao naoma anitumie furaha yangu itakuwa imekamilika
asanten sana kwa kupitia bandiko langu
WHATSAPP 0756416827
E-MAIL:anthonydan89@hotmail.com

NB:kama una wasiwasi na mimi unaweza nielekeza inapatikana vp mtandaon badala ya kutumia ivyo vyanzo vyangu hapo juu
 
Hata mm nimekutana nao leo,
unagusa sana moyo,
mi nimepanga kwend na laptop yangu kesho nkaunyonye.
Viva CHADEMA.
Viva UKAWA.
 
Tunaimani na lowassa Tunaimani na lowassa Tunaimani na lowassa Tunaimani na lowassa

Kazi kwelikweli
 
Back
Top Bottom