Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo huu wa Mrembo Tshala Muana una maana gani?

Discussion in 'Entertainment' started by Watanzania, Mar 19, 2010.

  1. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna wimbo huu hapa chini kwenye link unaitwa Kalume, umeimbwa na Tshala Muana. Nimeupenda sana lakini sifahamu tafsiri yake. Anaonekana akiimba akiwa na mwanamume na inaelekea kuna maongezi fulani anafanya naye. Kwanza anamkatalia mwanaume kucheza naye, na kuna sehemu anakuwa kama anataka kumwaga 'radhi'. Baada ya maongezi ya kuimba, hatimaye anamkubalia huyu mwanaume kucheza naye. Ni kama stori ya aina yake. Mwenye kujua tafsiri yake anitafsirie na aniambie ni lugha gani huyu mrembo Tshala Muana alikuwa anatumia.
    Natanguliza shukrani zangu.
    Mods naomba muiache hapa bado natafuta tafsiri, nina imani jukwaa hili nitapata majibu.
    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=0KyM03QLDjU"]YouTube- Tshala Muana- Kalume[/ame]
     
Loading...