Wimbo gani wa zamani uliupenda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo gani wa zamani uliupenda

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Viol, Mar 13, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    Taja zilipendwa na bongoflava au hip hop ya zamani.

    Mi nilipenda sana Rangi ya chungwa,kasuku na Mikononi mwa polisi Mr.II
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,264
    Likes Received: 22,915
    Trophy Points: 280
    Neema..
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    umewahi kusikia ''siwema usipe mateso ya moyo"nia na madhuni yako nimeshagundua,nilidhani nimekupa kumbe nimepatikana na mambo ya ajabu....
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    AMIGO!!hi song ilipigwa na LES WANYIKA.mstari mfupi kukumbushia.
    'thamani ya mke ni mavazi!!!kula vizuri kulala vizuri!!
     
  5. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Manzili manzili ......................... namkumbuka sana bibi yangu niusikiapo wimbo huu
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    nani kaimba?
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    teh teh les wanyika nakubali nyimbo zote.....umewahi kusikia najuta?
     
  8. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    mambo yote mlimani park, lkn kuna marquis du zaire, matimila, msondo. Bakulutu kuna mwenyewe lwambo, kavasha Orch Veve, dah kwa kweli za zamani zote tamu tuu. Bichuka ktk duniani kuna mambo! Ile sauti ni zaidi ya almasi
     
  10. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 80
    Asha Bora-sikinde,
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    dah we noma mkuu,hapa nafahamu tu mlimani park
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    teh teh umenikumbusha mbali sana
     
  13. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    bila kusahau wosia wa baba ya marjani rajabu.Hii aliitunga jioni ya siku 1 na kuipiga live pale songea siku hiyo hiyo.
     
  14. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    VP ILE SONG YA'KISEBENGO'?HII ALIITUNGA ODAX AKIMUIMBA NGUZA VIKINGI ALIYEWATOSA NA KUKIMBILIA ACHIGO HUKU AKIWAKEJERI KWA KUSEMA MAMBO YAKE POA.
    HEEEE KISEBENGO!BABAEEEE KISEBENGO!!
    HEEEE KISEBENGO BABAAA!KISEBENGO TUMEKUKOSEA NINI BABAAA!
    Dah,e bwana acha tuu,ilikua hatari tupu enzi hizo.
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,313
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Makumbele nimevulia mengi sijakutendea kosa mpenzi -Vumbi dekula
    napenda huu wimbo sana
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    baba jeni bai bai

    gari nalijua sauti, nalifuta vumbi
    gari nalijua kwa honi na muungurumo wake
    amechanganyikiwa, hata mimi mke wake hana habari nami
    hata watoto wake, hana habari naooo

    baada ya bongo fleva kuingia nilipenda mtoto wa geti kali
     
  17. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    teh teh dah hata mimi naupigia saluti
     
  18. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    mkuu hiyo ngoma ilikuwa inakubalika bila upinzani
     
  19. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    songi la ukweli FirstLady1...dah yaani kwa hilo songi hata naweza kukadiria umri wako
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    mi babu inspector nilimkubali sana
     
Loading...