Wimbo Gani Umekukaa Kichwani Leo....


Kisura

Kisura

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2007
Messages
364
Likes
13
Points
35
Kisura

Kisura

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2007
364 13 35
Wapenzi wa Muziki,

Nyimbo gani Imewakaa kichwani leo, na kwanini?

Mimi leo tangu niamke, nausikilizia, "A Rose By Any Other Name, by Teena Marie feat. Gerald Levert (RIP)....
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Mimi nasikiliza 'she's got that vybe' by R.Kelly.... naupenda sana huu wimbo, ni wa zamani na unaendana sana na siku kama hii... kwa mtu anayetafuta lake!!


Kisura, samahani kwa kukuvamia huku pia, kuna ile thread ya 'victoria secrets' na maswala ya picha yaliyojitokeza... vipi sasa, mbona hiyo Avatar huweki jamani?

SteveD.
 
Kisura

Kisura

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2007
Messages
364
Likes
13
Points
35
Kisura

Kisura

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2007
364 13 35
SteveD, wewe kweli ni mtukutu! Mbona umeshikia Bango sana Avatar yangu"? he he he! au ni ili jina bado linakupa maluweluwe?

R.Kelly is one my fav's too, especially with, "I wish" , "Dedicated", "Slow Wind" to name a few..........
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Sawa Kisura, naona harakati zangu na hiyo picha za ahadi zina zidi kugonga mwamba... hamna noma wala nini..

... kuhusu huo wimbo wa I Wish ulio utaja hapo juu nao naupenda sana.. lakini miye naona ungelileta maana kweli kama hizi wishes za watu zingelikuwa zinatimilika... maana wishes nyingine bana, wee acha tu, zinabakia kuwa hivyo... hata avatar hazi ambulii, sembuse...

Hivi Kisura, huo wimbo umeusikia muda gani leo? miye huo wa Vybe nimeusikia asubuhi kabla ya breaking news kuhusu ndugu Balali kuwekwa hapa JF, lakini baada ya kuusikia tu, umenikaa kichwani si mchezo, labda nina kismati fulani hivi.. sijui na huwezi jua... maana yalijiri leo yanazidi kuwa mapana kwa kasi kubwa hapa JF na kwingineko... hata hivyo tatizo ni moja, mamabo haya yanakuwa mapana kutokana na response za wenginewo... we ngoja nivute subira... labda..

SteveD.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Lakini R.Kelly naye amezidi maskendo bwana....kila kukicha hili, lile... noma tupu..hadhi yake kimziki inakuwa tarnished na upuuzi katika maisha yake.... noma kweli..
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,947
Likes
46,593
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,947 46,593 280
"The Lady In My Life"-Michael Jackson
Kwa wale ma-hip-hopper mtakumbuka wimbo wa "Hey Lover" wa LL Cool J feat. Boyz II Men. Wali-sample lady in y life....
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Ngabu, ndiyo huo umeamka nao..daah, poa sana mazee... kama hutajali mimi kukuuliza, kuhusu wale wawili ulio gundua wana 'onana' unajisikia vipi ukisikia wimbo kama huo?...
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,947
Likes
46,593
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,947 46,593 280
Lakini R.Kelly naye amezidi maskendo bwana....kila kukicha hili, lile... noma tupu..hadhi yake kimziki inakuwa tarnished na upuuzi katika maisha yake.... noma kweli..
Nenda www.mediatakeout.com
Wana picha zake akienda kortini leo au jana
 
Kisura

Kisura

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2007
Messages
364
Likes
13
Points
35
Kisura

Kisura

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2007
364 13 35
Lakini R.Kelly naye amezidi maskendo bwana....kila kukicha hili, lile... noma tupu..hadhi yake kimziki inakuwa tarnished na upuuzi katika maisha yake.... noma kweli..
...Jana tu, or was it this morning nimesikia amekuwa issued a warrant, maana hakutokea mahakamani alipokuwa anahitajika jana. Kesi yake imepangwa kusomwa tena 2008, kwa makosa kama 14 ya "child pornography".

He is talented when comes to music...ila tunaishia hapohapo!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,947
Likes
46,593
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,947 46,593 280
Ngabu, ndiyo huo umeamka nao..daah, poa sana mazee... kama hutajali mimi kukuuliza, kuhusu wale wawili ulio gundua wana 'onana' unajisikia vipi ukisikia wimbo kama huo?...
I'm not sure I understand your question...
But I really like this song...I plan to open the dance with it "whenever" I get married
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,947
Likes
46,593
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,947 46,593 280
Ngabu, ndiyo huo umeamka nao..daah, poa sana mazee... kama hutajali mimi kukuuliza, kuhusu wale wawili ulio gundua wana 'onana' unajisikia vipi ukisikia wimbo kama huo?...
Oh wait a minute...u talkin bout "my girl gotta girlfriend"...ahahahahahaha.....thats whats up

I'll make em do what it do
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,947
Likes
46,593
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,947 46,593 280
That song, haita-expire!
Yep...you know why? It was sampled off a great if not one of the greatest MJ songs off of the Thriller album
 
Kisura

Kisura

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2007
Messages
364
Likes
13
Points
35
Kisura

Kisura

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2007
364 13 35
What is happening to Michael Jackson? Ndio imeshatoka hiyo?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,947
Likes
46,593
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,947 46,593 280
Music-wise ndio imeshatoka hiyo...
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Oh wait a minute...u talkin bout "my girl gotta girlfriend"...ahahahahahaha.....thats whats up

I'll make em do what it do
Damn Riiiight, dat's wot sup dawg!!
bwaaa ha haaaahah!!

SteveD.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,947
Likes
46,593
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,947 46,593 280
Damn Riiiight, dat's wot sup dawg!!
bwaaa ha haaaahah!!

SteveD.
Ebwana nina mpango wa kuja huko sometime around around March or April....I'll holla so we can link up
 
Kisura

Kisura

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2007
Messages
364
Likes
13
Points
35
Kisura

Kisura

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2007
364 13 35
Jamani Kci & Jojo wameishia wapi? Last I heard walikuwa wanatafutwa na IRS....he he eh! I love their music, Kci is good...
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,947
Likes
46,593
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,947 46,593 280
Jamani Kci & Jojo wameishia wapi? Last I heard walikuwa wanatafutwa na IRS....he he eh! I love their music, Kci is good...
Hahahah Kisura,
K-CI is a crackhead....mwembamba utadhani ana utapiamlo
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Music-wise ndio imeshatoka hiyo...
Unajua nini Ngabu, pesa iliyopo kwenye black music na entertainment kwa ujumla ingelikuwa kwa wenzetu... na wakawa na matatizo kwenye bara-mama lao kama jinsi siye tulivyo, nadhani ingelitumika ipasavyo kuendeleza bara-mama lao... tatizo, kuanzia wakina Michael J, akina Tyson.. na msululu mrefu unaofata, mambo yao ndiyo kama yale yule mpuuzi mmoja alisema kule kwenye mamabo ya genes!

ni vigumu kukubali ukweli, lakini ukiona vitu kama hivi na facts mbalimbali zinazo surround haya mambo, inabidi tu mtu uamini, kuwa tuko kama tumelaaniwa kama si kulaaniwa!
 

Forum statistics

Threads 1,238,356
Members 475,888
Posts 29,318,121