Wimbo anaotakiwa Rais Magufuli kuuimba yeye binafsi kila siku aamkapo au akutanapo na changamoto

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
26,816
2,000
Huu ndio Wimbo anaotakiwa Raisi Magufuli kuuimba yeye binafsi kila siku aamkapo au akutanapo na changamoto yeyote iwe kubwa au ndogo au akutanapo na chochote cha kukatisha tamaa au kumvunja moyo

 

IGWE

JF-Expert Member
Feb 3, 2011
9,270
2,000
Tiss wanamhujumu tz1 sema hajashtukia tu...haiwezekani nchi inajua kuna hela za wahisani zenye mashati na vigezo maalum ili watoe hela - wao wakwapue kura kwenye majimbo yote bila kujali madhara yajayo. Halafu sasa ndio wanafoji sahihi na nyaraka kuziba mapengo kwa kulazimisha mchana kweupe wakifikiri wahisani watawaelewa.?!!!!like seriously ?

Hizi ni hujuma za wazi kabisa juu ya mamlaka mkuu.

God bless the dead !
 

Kinjeketile

JF-Expert Member
Dec 24, 2013
948
1,000
Huu ndio Wimbo anaotakiwa Raisi Magufuli kuuimba yeye binafsi kila siku aamkapo au akutanapo na changamoto yeyote iwe kubwa au ndogo au akutanapo na chochote cha kukatisha tamaa au kumvunja moyo



Pesa ya kununua ARV tu hatuna halafu mnaleta ngonjera zenu za kipumbavu.

Mwambieni Magufuli hizi siasa zake zitatuumiza sis wananchi wa kawaida tu maana yeye na watu wake hawana shida watatukamua ili waendelee kuishi vizuri. Hizi siasa za Jiwe kama zingekuwa na manufaa kwa taifa basi Zimbabwe ya Mugabe ingekuwa mbali, Mwalimu Nyerere mwenyewe zilimshinda akamuachia Mwinyi abadilishe upepo.

Hizi ni sawa akili za watoto/vijina wanaotukana walezi wao kabla hawajaweza kujitegemea mwisho wanaishia kuwa machokoraaa.
 

ZALEMDA

JF-Expert Member
Aug 15, 2017
852
1,000
Pesa ya kununua ARV tu hatuna halafu mnaleta ngonjera zenu za kipumbavu.

Mwambieni Magufuli hizi siasa zake zitatuumiza sis wananchi wa kawaida tu maana yeye na watu wake hawana shida watatukamua ili waendelee kuishi vizuri. Hizi siasa za Jiwe kama zingekuwa na manufaa kwa taifa basi Zimbabwe ya Mugabe ingekuwa mbali, Mwalimu Nyerere mwenyewe zilimshinda akamuachia Mwinyi abadilishe upepo.

Hizi ni sawa akili za watoto/vijina wanaotukana walezi wao kabla hawajaweza kujitegemea mwisho wanaishia kuwa machokoraaa.


Nafikiri mpumbavu ni wewe.

Misaada ya kupewa ARVs, huwa inainua uchumi?
Ulishawahi kuona wafadhali wakitoa hela Kwenye miradi ya kutuletea hela ili kukuza uchumi?

Watafadhili ukimwi,Ebola,corona, maji,vilainishi ili mfirane vizuri,watoto wa kike kutiwa mimba nk.
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
26,816
2,000
Nafikiri mpumbavu ni wewe.

Misaada ya kupewa ARVs, huwa inainua uchumi?
Ulishawahi kuona wafadhali wakitoa hela Kwenye miradi ya kutuletea hela ili kukuza uchumi?

Watafadhili ukimwi,Ebola,corona, maji,vilainishi ili mfirane vizuri,watoto wa kike kutiwa mimba nk.
Una akili nyingi mno kufafanua jambo kubwa ukaeleweka kwa sentensi moja tu
 

Kinjeketile

JF-Expert Member
Dec 24, 2013
948
1,000
Nafikiri mpumbavu ni wewe.

Misaada ya kupewa ARVs, huwa inainua uchumi?
Ulishawahi kuona wafadhali wakitoa hela Kwenye miradi ya kutuletea hela ili kukuza uchumi?

Watafadhili ukimwi,Ebola,corona, maji,vilainishi ili mfirane vizuri,watoto wa kike kutiwa mimba nk.

Wewe kichwa maji huo nimetolea mfano tu kama tunashindwa hata kununua ARV hizi ngojera zetu ni za kipumbavu tu.

Bajeti yetu inategemea pesa za mabeberu,juzi hapa mabeberu wa Marekani wamefichua siri kwamba pesa za elimu bure wanatoa wao. Na zile pesa REA zinatoka wapi? Na hizi barabara zenye mabango za kwa hisani ya pesa za walipa kodi wa Maekani/Japani/Uk nazo huzioni?

Hizi siasa za Magufuli zingekuwa zinasaidia zingemsaidia Mugabe. Hata kwenye maisha yetu ya kila siku huku mtaani mwenye kibri ambaye hajaweza kujitegemea uishia kuwa Chokoraaa tu. Tujifunze.
 

Bila bila

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
11,947
2,000
Nafikiri mpumbavu ni wewe.

Misaada ya kupewa ARVs, huwa inainua uchumi?
Ulishawahi kuona wafadhali wakitoa hela Kwenye miradi ya kutuletea hela ili kukuza uchumi?

Watafadhili ukimwi,Ebola,corona, maji,vilainishi ili mfirane vizuri,watoto wa kike kutiwa mimba nk.
Hapa umejiona wa maana kwa kukomenti ujinga. Hao mnaowaita wadau wa maendeleo toka NORAD ni Waha?
 

Mnyanyembe wa Mboka

JF-Expert Member
Feb 10, 2017
1,674
2,000
Nafikiri mpumbavu ni wewe.

Misaada ya kupewa ARVs, huwa inainua uchumi?
Ulishawahi kuona wafadhali wakitoa hela Kwenye miradi ya kutuletea hela ili kukuza uchumi?

Watafadhili ukimwi,Ebola,corona, maji,vilainishi ili mfirane vizuri,watoto wa kike kutiwa mimba nk.
Acha ushabiki mandazi kwa vitu isivyovijua usikariri vitu kwa sababu tu hukusoma kuna wakati fikirisha ubongo wako, jiongeze kidogo

Hoja yako inadhihirisha umbumbu wa kichwa chako umekaliwa na mapenzi ya kizebe kabisa kwa CCM
JamiiForums784649547.jpg
 

naliwe

JF-Expert Member
Feb 17, 2013
507
1,000
Nimetokea kuwachukua mashabiki wa CDM naona kama hawajielewi hee mwenyezimungu anisaidie
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom