willow smith: atembeza 'kichapo' darasani kwa kutumia nywele zake!


minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
16
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 16 135
Willow-Smith.jpg
will-and-willow-smith.jpg
abcsmith1.jpg
willow-smith-will-smith.jpg







ama kweli mtoto wa nyoka ni nyoka tu. mtoto huyu wa miaka takribani 9 amekuwa selebu si kwa sababu ya baba yake will smith na mama yake jada pinkett; ambao pia ni maselebu.


ni kutokana na wimbo wake huo maarufu ambapo video yake inatesa sasa duniani kote ikiwepo bongo yetu.


ni katika wimbo maarufu wa 'whip my hair' ambao lyrics zake unaweza kuzipata katika post ya 2 kwenye sred hii.

kichapo ninachogusia ni makamuzi ya mtoto huyo yanavyoonekana kwenye video yake.

kuna 'mkono' wa wazazi wake kwenye kazi hiyo?
fuatilia links anuai upate habari kamili.
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
16
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 16 135
Willow Smith - Whip My Hair Lyrics


phone_icon_blue_small_trans.gif
Send

Whip My Hair Lyrics

(chorus)
I whip my hair back and forth
I whip my hair back and forth (just whip it)
I whip my hair back and forth
I whip my hair back and forth (whip it real good)
I whip my hair back and forth x4

Hop up out the bed turn my swag on
Pay no attention to them haters
Because we whip em off
And we ain't doin nothin wrong
So don't tell me nothin
I'm just trying to have fun
So keep the party jumping
So whats up? (yeah)
You know they don't know what to do
we turn our back and whip our hair…
shake em off (x4)

Don't let haters get me off my grind
Whip my hair, if I know I'll be fine
Keep fighting until I get there
When I'm down and I feel like giving up

(chorus x3)
I whip my hair back and forth
I whip my hair back and forth (just whip it)
I whip my hair back and forth
I whip my hair back and forth (whip it real good)
I whip my hair back and forth x4

Imma get more shine in a little bit
soon as I hit the stage
applause I'm hearing it
weather it's black stars,black cars, I'm feeling it


But aint none of them will feel like I do (I)
I get the to them mm-yeah go hard
WILLOW SMITH - WHIP MY HAIR LYRICS
want to see me pull up
I whip it real hard x2
Real hard
I Whip it real hard

Don't let haters get me off my grind
Whip my hair, if I know I'll be fine
Keep fighting until I get there
When I'm down and I feel like giving up

(chorus x2)
I whip my hair back and forth
I whip my hair back and forth (just whip it)
I whip my hair back and forth
I whip my hair back and forth (whip it real good)
I whip my hair back and forth x4

(x2)
All my ladies if you feel it
Gone and do it, do it
Whip your hair (whip your hair)
Don't matter if it's long, short
Do it, do it whip your hair!
Your hair, your hair

(chorus x3)
I whip my hair back and forth
I whip my hair back and forth (just whip it)
I whip my hair back and forth
I whip my hair back and forth (whip it real good)
I whip my hair back and forth x4


 
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,337
Likes
141
Points
160
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,337 141 160
Sasa wapi alitotembeza kichapo darasani kwenye story yako? kumbaf kabisa
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
na wambea umetupata kweli...tumekuja macho juu juu...kumbe ni wimbo!LOL
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
16
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 16 135
Sasa wapi alitotembeza kichapo darasani kwenye story yako? kumbaf kabisa

kichapo ninachogusia ni makamuzi ya mtoto huyo yanavyoonekana kwenye video yake
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
16
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 16 135
na wambea umetupata kweli...tumekuja macho juu juu...kumbe ni wimbo!LOL

asante! kichapo ninachogusia ni makamuzi ya mtoto huyo yanavyoonekana kwenye video yake. ukiangalia video yake natumai utanielewa ninachojaribu kumaanisha.
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,590
Likes
5,086
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,590 5,086 280
Sipendi chochote katika hii familia. Yes i said SIPENDI CHOCHOTE..Mtoto jeuri utafikiri dunia ya baba yake. Baba majidai utafikiri aliiumba dunia.
 
Julz

Julz

Senior Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
107
Likes
5
Points
0
Julz

Julz

Senior Member
Joined Nov 10, 2010
107 5 0
Sipendi chochote katika hii familia. Yes i said SIPENDI CHOCHOTE..Mtoto jeuri utafikiri dunia ya baba yake. Baba majidai utafikiri aliiumba dunia.
Plz u gotta give him some credit...the guy (Will) is a great actor and most of all agreat father and husband!!
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
16
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 16 135
Plz u gotta give him some credit...the guy (Will) is a great actor and most of all agreat father and husband!!

ni kweli licha ya kuwa staa lakini ndoa yao imedumu; of coz mtoto ni spoiled on ze odh hand.
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
832
Likes
57
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
832 57 45
Sipendi chochote katika hii familia. Yes i said SIPENDI CHOCHOTE..Mtoto jeuri utafikiri dunia ya baba yake. Baba majidai utafikiri aliiumba dunia.
Hehehehehe mtoto hatakuongea ni kama mama yake ambaye ni super hood rat from Baltmore,MD .. u celeb tuu mama yule ni ki mbagala mbagala tuu.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,937
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,937 228 160
Sipendi chochote katika hii familia. Yes i said SIPENDI CHOCHOTE..Mtoto jeuri utafikiri dunia ya baba yake. Baba majidai utafikiri aliiumba dunia.
Du! Chuki binafsi laivu.
 
myao wa tunduru

myao wa tunduru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2010
Messages
610
Likes
44
Points
35
myao wa tunduru

myao wa tunduru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2010
610 44 35
Sipendi chochote katika hii familia. Yes i said SIPENDI CHOCHOTE..Mtoto jeuri utafikiri dunia ya baba yake. Baba majidai utafikiri aliiumba dunia.
kimtaani hii tunaiita chuki mtepweto....
 

Forum statistics

Threads 1,236,145
Members 475,007
Posts 29,248,155