WilliamsRuto: Tutajenga vituo vya mafunzo ya ajira kata zote nchi nzima

Nondoh

JF-Expert Member
Aug 26, 2016
301
500
.@WilliamsRuto "There will be a training centre in every ward across the country for the Ajira Digital Program" [HASHTAG]#JubileePlan4Kenya[/HASHTAG]

Kenya wameahidiwa kujengewa vituo vya mafunzo ya ajira kata zote nchi nzima

Ahadi hii naifananisha na ahadi aliyotupa Rais Magufuli na CCM yake kipindi cha kampeni lakini hadi sasa miaka miwili inakaribia file loading... Sijui hili file limeliwa na virus ama la

Nini mtazamo wako? Je Kenya watatekelezewa au nao file loading... Itawakumba?
 

MK254

JF-Expert Member
May 11, 2013
21,085
2,000
.@WilliamsRuto "There will be a training centre in every ward across the country for the Ajira Digital Program" [HASHTAG]#JubileePlan4Kenya[/HASHTAG]

Kenya wameahidiwa kujengewa vituo vya mafunzo ya ajira kata zote nchi nzima

Ahadi hii naifananisha na ahadi aliyotupa Rais Magufuli na CCM yake kipindi cha kampeni lakini hadi sasa miaka miwili inakaribia file loading... Sijui hili file limeliwa na virus ama la

Nini mtazamo wako? Je Kenya watatekelezewa au nao file loading... Itawakumba?

Huu ni mpango endelevu na inawezekana maana kuna mengi nimeona serikali ikitimiza ambayo wengi tulidhani ni ndoto.

Vipi zile milioni hamsini kwa kila kijiji Tanzania, mlishazipata au ndio bado zipo kwenye michakato.
 

Toyota escudo

JF-Expert Member
Oct 10, 2016
3,318
2,000
Huu ni mpango endelevu na inawezekana maana kuna mengi nimeona serikali ikitimiza ambayo wengi tulidhani ni ndoto.

Vipi zile milioni hamsini kwa kila kijiji Tanzania, mlishazipata au ndio bado zipo kwenye michakato.
Kati ya vitu vya kipuuzi kufanya ni kutoa hiyo 50m kwa kila kijiji/mtaa.

Ni bora kikatafutwa kitu cha kufanya chenye thamani sawa na hiyo lakini sio kuwapa wananchi pesa! Hawawezi kuzitumia kabisa!


Bora hata wasizitoe kabisa, wasituletee mambo ya mabilioni ya JK tena
 

rais wako

JF-Expert Member
Jul 18, 2015
604
1,000
Pesa za kuanzishia vituo vya mafunzo ya ajira na za kuwalipa wakufunzi huoni ni bora angeipeleka kubuild capacity ya kuajiri watu wengi kwenye sekta zenye upungufu
 

Nondoh

JF-Expert Member
Aug 26, 2016
301
500
Huu ni mpango endelevu na inawezekana maana kuna mengi nimeona serikali ikitimiza ambayo wengi tulidhani ni ndoto.

Vipi zile milioni hamsini kwa kila kijiji Tanzania, mlishazipata au ndio bado zipo kwenye michakato.
The file of milioni hamsini seems to be very heavy to open, we are still waiting it is loading...
 

bryanrt01

Senior Member
Jan 31, 2017
168
225
Hiyo ni siasa tu, japo kenya mnajitahidi lakini ahidini vitu vinavyoonakana kuwa kweli
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom