William Malecela akacha mdahalo wa maadili Star tv!

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
25,144
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
25,144 2,000
William Malecela aka le mutuz ameshindwa kutokea katika mjadala uliozungumzia hatima ya utamaduni wetu na maadili uliorushwa mubashara na luninga ya Star.

Mwendesha kipindi ndugu James amesema walimualika mzee le mutuz kutokana na uhenga na nafasi yake katika jamii lakini ameshindwa kutokea. Ameahidi kumualika tena katika siku za usoni.

Chanzo: Star tv tuongee asubuhi!
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
47,279
Points
2,000

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
47,279 2,000
William Malecela aka le mutuz ameshindwa kutokea katika mjadala uliozungumzia hatima ya utamaduni wetu na maadili uliorushwa mubashara na luninga ya Star. Mwendesha kipindi ndugu James amesema walimualika mzee le mutuz kutokana na uhenga na nafasi yake katika jamii lakini ameshindwa kutokea. Ameahidi kumualika tena katika siku za usoni. Source Star tv tuongee asubuhi!
Le Mutuz Na maadili wapi Na wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,379,943
Members 525,639
Posts 33,761,882
Top