Wilfred Muganyizi Rwakatare ''Engaju" anasubiriwa kwa hamu Bukoba!


M

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
3,120
Likes
2,320
Points
280
M

mpk

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
3,120 2,320 280
Habari za kuachiwa kwa dhamana Mkurungenzi wa ulinzi na usalama wa Chadema na Mwenyekiti wa chama hicho mkoani Kagera Bw, W. M. Rwakatare maarufu hapa Bukoba kama "Egaju" zimeilipua Bukoba kwa furaha na sasa kila kona unayopita gumzo ni kuachiwa kwa mwanasiasa huyo aliyewahi kuwa mbunge wa jimbo la Bukoba mjini.

Habari hizo zimezagaa ghafla kupitia mitandao ya kijamii na redio za hapa Kagera, isipokuwa redio ya Mh Kagasheki, redio Kasibante jina amabalo uhusishwa sana na mvutano wa kisiasa kati ya Kagasheki na Rwakatare. Jina la utani la Rwakatare "Engaju" linamaanisha ng'ombe mkubwa mwenye pembe ndefu maarufu sana mkoani Kagera wakitokea Uganda, na jina la redio "Kasibante" linamaanisha kumfunga ng'ombe.

Honi za magari zimepigwa na vjana wengi walilipuka kwa makelele baada ya kusikia habari hizo toka redio Vision iliyoko mjini Bukoba. Vijana wengi wamesikika wakisema "tunataka kuvunja rekodi yetu wenyewe ya mapokezi, maana Ccm hata akija nani hawezi vunja rekodi ya mapokezi ya Dr Slaa" aliongeza "tunataka kuuonyesha ulimwengu kuwa tulisikitishwa na kesi ya kipuuzi lakini iliyomtesa kamanda wetu, tutaisimamisha Bukoba siku hiyo" alisema kijana mmoja mwendesha pikipiki.

Mama mmoja mfanyakazi wa sharika la posta mkoani hapa amasema "hata bosi anajua kwamba siku ya kumpokea Rwakatare hawezi kuniona kazini, najua hawezi kunitakisha ubaya nitamuaga siku mmoja kabla" Amesema ndiyo haki imetendeka lakini wanataka kuonyesha ulimwengu kwamba watenda haki ni wengi. "Tunataka kumuonyesha huyo Mwigulu wao kwamba tunapenda haki na kuwa tunamsubiri kwa hamu siku akija hapa tutamzomea kwa kihaya"

Nitaendelea kuwajuza kinachoendelea hapa Bk.
 
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
8,591
Likes
14,756
Points
280
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined Dec 27, 2012
8,591 14,756 280
Safi.Magamba yatapasuka mwaka huu
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Siyo huko tu Bali mkoa mzima. Ukifika hapa Isingiro kila mtu anasema Nipo kamili kama Lwakatare
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Ashukuriwe Mungu muumba wa mbingu na nchi.

Shetani kaporomoka kuelekea kuzimu.
 
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
292
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 292 180
Hii ni habari njema, kusikia Wanabukoba wameamka kwa kasi sana, sisi tulio mbali na nyumbani tunawapa ongera.
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
648
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 648 280
wahaya wanazomeaje? watani wangu hawa!!!
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,026
Likes
5,727
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,026 5,727 280
Mwigilu kazi unayo....
 
M

mafusi

Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
32
Likes
1
Points
0
M

mafusi

Member
Joined Feb 16, 2013
32 1 0
Peoples....................!!!!!!!!!!.......poweeeeeeeeeeeeeeeer
 
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
361
Likes
2
Points
0
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
361 2 0
Ni haki yako, maani ni mbunge wao, aliechakachuliwa kura, well done (wasomire...wamuandalie na senene za kutosha)-utani
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,974
Likes
764
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,974 764 280
Niko hapa Hamgembe kwa sasa anatia timu lini Bukoba?
 
T

Tiger One

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
569
Likes
26
Points
45
T

Tiger One

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
569 26 45
Hapa kamachumu vijana wanazunguka na pikipiki toka kamachu mjini kuelekea ndolage mala wanageuza mpaka rutenge wanadai wanashangilia na kukumbuka juhudi za Lwakatare kuwapigania tangu enzi za usafiri wa baiskeli maarufu kama asekido mpaka sasa waendesha pikipiki maarufu kama bodaboda, Lwakatare kawatetea sana. Wansubiri siku ya kumpokea shujaa wao.
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,088
Likes
37
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,088 37 145
Mwigilu kazi unayo....
Keshaisha mkuu hata ndevu hanyoi tena eti anataka kufanana na shetani wake aliemtuma kufanya mambo yake ya kishetani....poor mgulu chemba la ma....i
 
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2012
Messages
504
Likes
0
Points
0
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2012
504 0 0
Habari za kuachiwa kwa dhamana Mkurungenzi wa ulinzi na usalama wa Chadema na Mwenyekiti wa chama hicho mkoani Kagera Bw, W. M. Rwakatare maarufu hapa Bukoba kama "Egaju" zimeilipua Bukoba kwa furaha na sasa kila kona unayopita gumzo ni kuachiwa kwa mwanasiasa huyo aliyewahi kuwa mbunge wa jimbo la Bukoba mjini.

Habari hizo zimezagaa ghafla kupitia mitandao ya kijamii na redio za hapa Kagera, isipokuwa redio ya Mh Kagasheki, redio Kasibante jina amabalo uhusishwa sana na mvutano wa kisiasa kati ya Kagasheki na Rwakatare. Jina la utani la Rwakatare "Engaju" linamaanisha ng'ombe mkubwa mwenye pembe ndefu maarufu sana mkoani Kagera wakitokea Uganda, na jina la redio "Kasibante" linamaanisha kumfunga ng'ombe.

Honi za magari zimepigwa na vjana wengi walilipuka kwa makelele baada ya kusikia habari hizo toka redio Vision iliyoko mjini Bukoba. Vijana wengi wamesikika wakisema "tunataka kuvunja rekodi yetu wenyewe ya mapokezi, maana Ccm hata akija nani hawezi vunja rekodi ya mapokezi ya Dr Slaa" aliongeza "tunataka kuuonyesha ulimwengu kuwa tulisikitishwa na kesi ya kipuuzi lakini iliyomtesa kamanda wetu, tutaisimamisha Bukoba siku hiyo" alisema kijana mmoja mwendesha pikipiki.

Mama mmoja mfanyakazi wa sharika la posta mkoani hapa amasema "hata bosi anajua kwamba siku ya kumpokea Rwakatare hawezi kuniona kazini, najua hawezi kunitakisha ubaya nitamuaga siku mmoja kabla" Amesema ndiyo haki imetendeka lakini wanataka kuonyesha ulimwengu kwamba watenda haki ni wengi. "Tunataka kumuonyesha huyo Mwigulu wao kwamba tunapenda haki na kuwa tunamsubiri kwa hamu siku akija hapa tutamzomea kwa kihaya"

Nitaendelea kuwajuza kinachoendelea hapa Bk.
Itakuwa bab K
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
57,990
Likes
55,114
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
57,990 55,114 280
Kwa utafiti kidogo sana nilioufanya , baada ya SHETANI , Mwingine aliyelaaniwa na watu wengi zaidi kwenye nchi hii ni MWIGULU NCHEMBA !
 
K

kibaya-kenya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
649
Likes
7
Points
35
K

kibaya-kenya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
649 7 35
Mungu yuko daima na watenda haki,ingekuwa Lwakatare amefanya kosa asinge achiwa maana mungu wetu hadhihakiwi,
SASA WAKUBWA MWIGULU NA GENGE LAKE LA UAJI CCM WATATOKEA WAPI?
POPOTE WATZ TULIPO TUSHIRIKIANE KUITOKOMEZA CCM NI KANSA INAYOMALIZA RASLIMALI ZETU.
KARIBU KAMANDA MPIGANAJI
 
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,261
Likes
555
Points
280
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined Oct 19, 2010
5,261 555 280
Peopleeeeeeeeeeeessssssssssssssssssss...................Paaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa Leo Nkonyagi itaniuaaaaaaaaa..............................
 
M

MERCYCITY

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
444
Likes
310
Points
80
M

MERCYCITY

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
444 310 80
Lakini mioyo ya watu wengine ni giza sana. Yaani unmwaandalia mtu aliyeumbwa na Mungu kama wewe ufirauni wa aina hii. Mwenzetu ameteseka hivyo na kukosa familia yake. Nafikiri zamani kwenye agano la kale mtu kama huyo aliuwa pamoja na mke wake na watoto wake kwa mawe. Nchemba nakuomba nenda katubu haraka sana kabla ya hii laana haijakupata wewe na familia yako.
 
R

Rayman ProphetMcRay

Senior Member
Joined
Dec 8, 2012
Messages
179
Likes
0
Points
0
R

Rayman ProphetMcRay

Senior Member
Joined Dec 8, 2012
179 0 0
Pamoja xana kamanda tulikumic kiyaina ila kwa leo ni vizuri upumzike japo kiyaina uisalimu familia yako, lkn naamin kesho tutajua wap pa kuanzi hiz harakati za ukomboz na kwa vile ulikua celo unaweza usijue lkn ukweli ni kwamba hao magamba wamekutengenezea jina kubwa sana huku mtaani jina lililoambatana na heshima, zaman watu weng walikuwa hawakujui lkn sasa hadi watoto wadogo wanakufaham ww kama SHUJAA...,!
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,512
Likes
2,973
Points
280
Age
30
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,512 2,973 280
nakuja nyumbani tusherekeeeeeeeeeeee, engajuuuuu enkangabuyeeeeeee!!!!!
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
13,378
Likes
9,510
Points
280
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
13,378 9,510 280
Kunywa mbandule kabisa!, nyegera Ta Lwakatare @ Ta Muganyizi
 

Forum statistics

Threads 1,273,114
Members 490,296
Posts 30,471,953