Wilaya zenye baridi sana Tanzania

May Day

JF-Expert Member
May 18, 2018
4,964
2,000
Usiku Arusha kuna wakati inasoma 12 japo ni mara chache
Yaa, ndio hata nilivyosema hapo.

Kuna muda sema sio kwa siku nzima, huwa inatokea hata mchana sio usiku tu.

Kuna muda baridi inachachamaa mpaka Mtu unatambua kabisa hii ni chini ya nyuzi 20.
 

Easy E

JF-Expert Member
Feb 19, 2012
1,458
2,000
Njombe ndo hatari kabisa
Sijawahi kushuka hiyo mitaa napitaga tu kwenye bus...nilipita makambako sijui mafinga ile, nikielekea Mbeya...bab, nilifunga dirisha mwenyewe na sio kawaida yangu...halafu nje naona wana wanauza mahindi wapo na t-shirt tu
 

Caesar_philip

Member
Mar 23, 2021
57
125
Ngara kikikubali inakuaga balaa, fog la hatari
Nilikuwa huko juzi kwenye msiba Nkoaranga Meru hii
Screenshot_20210712-103407.jpg
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Apr 3, 2017
38,999
2,000
Wakuu bila shaka ni wazima,

Mimi ni mtu naye penda sana kitu inaitwa hali ya hewa. Kuna jamaa anatoka Makete aliwahi nisimulia baridi ya huko. Nikasema isiwe kesi nikatinga msimu wa baridi mwaka jana. Aisee ni noma. Ila jamaa wamelizoea. Kama mgeni hutakaa urudi tena. So far nimetembelea.

1. MAKETE
2. NJOMBE
3. MAKAMBAKO.
Bado MUFINDI NASIKIA NAKO SI HABA.
Hii ni nyanda za juu kusini.

Hebu tupeane update wilaya zenye baridi na linakuwa msimu upi sana.

Nawasilisha.

Nipo hapa Iringa mjini, ni hatari, kama nipo kwenye Friji vile.

Makete, Njombe, Mfindi, Makambako bado sijawahi kufika huko, nikifika nitalinganisha na hili la Iringa ingawa najua huko lazima pawe kiboko
 

Glenn

JF-Expert Member
May 22, 2018
12,748
2,000
Nipo hapa Iringa mjini, ni hatari, kama nipo kwenye Friji vile.

Makete, Njombe, Mfindi, Makambako bado sijawahi kufika huko, nikifika nitalinganisha na hili la Iringa ingawa najua huko lazima pawe kiboko
Mifindi, kuna siku nilipita asubuhi kitokea Mbeya ni ukungu balaa halafu watu ngozi zao ni za kijivu
 

BabaDesi

JF-Expert Member
Jun 30, 2007
4,424
2,000
Wakuu bila shaka ni wazima,

Mimi ni mtu naye penda sana kitu inaitwa hali ya hewa. Kuna jamaa anatoka Makete aliwahi nisimulia baridi ya huko. Nikasema isiwe kesi nikatinga msimu wa baridi mwaka jana. Aisee ni noma. Ila jamaa wamelizoea. Kama mgeni hutakaa urudi tena. So far nimetembelea.

1. MAKETE
2. NJOMBE
3. MAKAMBAKO.
Bado MUFINDI NASIKIA NAKO SI HABA.
Hii ni nyanda za juu kusini.

Hebu tupeane update wilaya zenye baridi na linakuwa msimu upi sana.

Nawasilisha.
Mkuu, jitahidi pia kutembele Wilaya ya Lushoto mwezi wa Sita na wa Saba halafu utazidisha Ufahamu wako kuhusu Wilaya zenye Baridi Tanzania...
 

Econometrician

JF-Expert Member
Oct 25, 2013
12,226
2,000
Makete no.1
Mufindi no.2
Njombe inamalizia
Watu huwa wanachanganya baridi ya makete na Mufindi huwa sio kila muda,ni ya kipindi ndio huwa Kali.
Tanzania nzima baridi Kali ipo Wilaya ya Njombe Mjini,ambayo ni baridi siku zote na muda wote asubuhi hadi usiku
 

Bzimana

JF-Expert Member
Mar 18, 2013
499
250
katka mkoa wa Tanga kuna
1.Tarafa ya Amani iliyopo wilaya ya Muheza, kuna babari sana, huko mvua ni wakati wote, kuna baridi sana
2.Lushoto pia kuna baridi sana
 

platozoom

JF-Expert Member
Jan 24, 2012
9,000
2,000
Rafiki yangu sasa hivi Salasala Dar ukifika usiku kuna baridi balaa, kidogo nimwage bia kwa kicheko!
 

cc12

JF-Expert Member
Jan 26, 2013
1,014
1,500
Kyala marangu njia ya kupanda mlima kilimanjaro kipindi iki ni freezing kbs hunywi maji wa huogi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom