wikileaks in TZ

mmakonde

JF-Expert Member
Dec 26, 2009
966
0
Nimesoma hii leak ya BAE kwenye website ya Guardian la UK.
Oh,nilifiri kuwa Tanzania ina AIRFORCE!!!!!!!Kumbe hatuna,ila corrupt govt officials na wadosi wao waliweza kununua radar!!!!

Huko Ngerengere kuna nini ?
 

Dick

JF-Expert Member
Feb 10, 2010
477
0
Nimesoma hii leak ya BAE kwenye website ya Guardian la UK.
Oh,nilifiri kuwa Tanzania ina AIRFORCE!!!!!!!Kumbe hatuna,ila corrupt govt officials na wadosi wao waliweza kununua radar!!!!

Huko Ngerengere kuna nini ?

Ngerengere kuna airforce, ila wana ndege za zamani zinazofanyakazi kama kawa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom