wikiendi ukweni!...


Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180

old_african_man_on_bike_image.jpg
...umeenda ukweni kuchumbia rasmi,

baada ya utambulisho na wenyeji kuwapa muda 'mjisikie mpo nyumbani' , Baba mkwe anakutupia swali la papo kwa papo; ..." eti kijana, iwapo tumepata ajali majini, na uwezo wako kumuoka mtu mmoja tu, utamuokoa nani kati yangu, mama mkwe, mkeo au mwanao?"

Ingelikuwa weye ungejibu nini?
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
mke...kwani nimekuja kuoa ukoo hapa??!!lkama mtoto tutapata wengine kibwena as long as the factory is still working!!hao wakwe wakajipumzikie tu kwanza wameshakula chumvi mingi!!
 
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145

old_african_man_on_bike_image.jpg
...umeenda ukweni kuchumbia rasmi,

baada ya utambulisho na wenyeji kuwapa muda 'mjisikie mpo nyumbani' , Baba mkwe anakutupia swali la papo kwa papo; ..." eti kijana, iwapo tumepata ajali majini, na uwezo wako kumuoka mtu mmoja tu, utamuokoa nani kati yangu, mama mkwe, mkeo au mwanao?"

Ingelikuwa weye ungejibu nini?
Sasa kama naweza kumuokoa mtu mmoja, si nitajiokoa mwenyewe. Au?
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
334
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 334 180
Of coz mke, kama yeye atahitaji mambo ya kuokoana amwokoe mkewe si kila mtu na wake bana? khs mtoto tutatafuta mwingine. so simpo!
 
Mswahilina

Mswahilina

Senior Member
Joined
Apr 7, 2008
Messages
171
Likes
1
Points
0
Mswahilina

Mswahilina

Senior Member
Joined Apr 7, 2008
171 1 0

old_african_man_on_bike_image.jpg
...umeenda ukweni kuchumbia rasmi,

baada ya utambulisho na wenyeji kuwapa muda 'mjisikie mpo nyumbani' , Baba mkwe anakutupia swali la papo kwa papo; ..." eti kijana, iwapo tumepata ajali majini, na uwezo wako kumuoka mtu mmoja tu, utamuokoa nani kati yangu, mama mkwe, mkeo au mwanao?"

Ingelikuwa weye ungejibu nini?
Mie ningemjibu hivi : -
Nitamuokoa Mke wangu.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180


Majibu yenu yanamaanisha wengi wenu ni realists kuliko idealists,

nawahakikishia, iwapo mke ndiyo angepewa nafasi ya uokoaji angemuokoa mwanawe kwanza! ...
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
hehehe yah its possible ka mke angepewa nafasi angetoa jibu hilo....so wat does it mean wajimini???we love wake zetu more than hw they love us cz upendo wao umehamia kwa watoto??
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
hehehe yah its possible ka mke angepewa nafasi angetoa jibu hilo....so wat does it mean wajimini???we love wake zetu more than hw they love us cz upendo wao umehamia kwa watoto??

...ndio maana mimi hapo sijaona bado busara ya kumuokoa mke, any way, tuvute subira watu wazidi 'kujikaanga'.
 
paulsifa

paulsifa

Member
Joined
Jun 14, 2008
Messages
21
Likes
2
Points
5
paulsifa

paulsifa

Member
Joined Jun 14, 2008
21 2 5
mtoto kwanza ati,hakuna hata kufikiria.mke anaweza kujitahidi akjiokoa mwenyewe.najua hata yeye atapiga kelele,"baba nanihii muokoe mtoto".
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
mtoto kwanza ati,hakuna hata kufikiria.mke anaweza kujitahidi akjiokoa mwenyewe.najua hata yeye atapiga kelele,"baba nanihii muokoe mtoto".
akishakuwa na nguvu ya kusema baba nanihii muokoe flani basi huyo sio wa kuokolewa tena...mtoto si waweza pata mwingineee lakiniii sasa waweza pata mume mwingine wa hata kuweza mlea mwanao the way mlivyokuwa mwamlea mkiwa wawili?!

lets be wema jamanii mlikula kiapo cha kuwa bega kwa bega kwa mema na mabaya so hapo ndo mahala pa ku prove hw u can b for each other
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Ebwana hiyo ajali wakati inatokea we utakuwa wapi?anyway ukweli nikwamba mke ndo atakuwa wa kwanza then kama nafasi ina kuwepo basi mtoto atafuata ikishindikana ntajitahidi kutafuta mwingine.yote mipango ya mungu.
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,166
Likes
9,161
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,166 9,161 280
Mi ntaokoa mke kwanza.....mtoto ni majaliwa tu na mungu akipenda tutapata mwingine. Bsbs mkwe na mkewe watabaki wanaokoana wenyewe
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180

...yaani hapa kuna wengine wanaona maji yamejaa nusu gilasi, na kuna wanaoona maji yamepungua nusu gilasi,... raha kweli kweli!

enhe, nawasikiliza tu mnavyojikaanga!

tuendelee kuchangiana mawazo...
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
mtoto kwanza ati,hakuna hata kufikiria.mke anaweza kujitahidi akjiokoa mwenyewe.najua hata yeye atapiga kelele,"baba nanihii muokoe mtoto".
...umetoa 'mwangaza'... je, unausimamia ukweli huu?
 
N

NANOO

Member
Joined
Jun 9, 2008
Messages
27
Likes
0
Points
0
N

NANOO

Member
Joined Jun 9, 2008
27 0 0
nitamuokoa mwanangu hapo..ooppps kumbe wameulizwa madume

Jamani hamjambo humu nimeingia bila kupiga hodi
Heshima yenu ndugu
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
nitamuokoa mwanangu hapo..ooppps kumbe wameulizwa madume

Jamani hamjambo humu nimeingia bila kupiga hodi
Heshima yenu ndugu
...NANOO karibu bibie, hujambo weye?

jibu lako marhaba kabisa, ndio maana nikawaambia 'wenzangu' upande wa pili wa shilingi umuhimu ni tofauti...

Karibu kwenye mdahalo!
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
...umeenda ukweni kuchumbia rasmi,

baada ya utambulisho na wenyeji kuwapa muda 'mjisikie mpo nyumbani' , Baba mkwe anakutupia swali la papo kwa papo; ..." eti kijana, iwapo tumepata ajali majini, na uwezo wako kumuoka mtu mmoja tu, utamuokoa nani kati yangu, mama mkwe, mkeo au mwanao?"

Ingelikuwa weye ungejibu nini?
...Mimi ningejibu (ki-diplomatikali!); Mzee sitaweza jibu hilo, bado SIJAOA!
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
kwi kwi kwi asilimia 90% ya wanaume / kaka zetu humu JF wameonjeshwa au kulishwa limbwata wallahi .. kila mtu mke mke .. mtoto je . . nyie mmeshakula maisha mpeni mtoto nafasi naye ... mimi huniambii chochote bwana namuokoa mwanangu ...
 
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2007
Messages
530
Likes
9
Points
0
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined May 29, 2007
530 9 0
Mimi nitamjibu hivi'; kwa leo mkwe wangu siwezi kukujibu, ila jibu litakuja siku hiyo hiyo ambayo tutakuwa tumepata hiyo ajali ya majini. Hapo ndio nitajua nitamuokoa nani....
 

Forum statistics

Threads 1,235,940
Members 474,901
Posts 29,241,061