Wikiendi njema kw!!a wanawake wote wanaoendelea kuvumilia ndoa zao


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,067
Likes
7,892
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,067 7,892 280
Bila kusahau wale walioseviwa kwenye simu""lowbattery""" simu ikiita mkeo anakimbiza simu kwenye charge nae
nampa wikiend njema na wale walioshtuka msemo huu nao nawatakia wikiend njema maana mapenzi ni mavumiliano
akuna aliezaliwa na mumewe ama mkewe basi na mie sioachi kujipa wikiend njema n a mama didy kwa kuendeleea
kuvumiliana

bila kusahau makobe wote waliokula mfungo wa eid wenzao wakifunga nao nawapa wikiend njema
kwa wana jf wote hiinawapa wikiend njema whatever you do dont over do""

nimesahau kuwapa wikiend njema wale wote walikuwa na watoto wa4 huku akijua 4 wake wote kumbe mmoja
anamtunzia rafiki yake nanyi nawapa wikiend njema ila msiend e kupima tu dna
 

Forum statistics

Threads 1,215,341
Members 463,157
Posts 28,544,060