Wife material tunza nyumba tu! Wenye sura/shape zao wanatanua na mumeo


S

Sexless

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Messages
4,477
Likes
7,410
Points
280
S

Sexless

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2017
4,477 7,410 280
Ndiyo wewe si umeolewa kwasababu una uwezo wa kudeki nyumba nzima, huombi hela, huvai mawigi, ukifokewa unakaa kimya tu hujibu, kama ni mjasiriamali ama mfanyakazi za ofisini mapato ama mshahara wako wote unampa mumeo, hujipodoi kwa sana, n.k. haya yote na mengine yanayofanana na hayo ndiyo yamekupa u-wife material na tabia nzuri.

Lakini mumeo anaona aibu kutoka na wewe kwenda bar, hotelini ama club kwa kuwa viwango vya uzuri na shape huna. Na wanaume huona fahari kutoka out na mwanamke aliyejaaliwa shape na sura na wala siyo mwenye tabia nzuri.

Ndiyo maana wewe wife material utabakia kufagia nyumba na kupika tu lakini matanuzi na mumeo hufanyi wenye sura zao na shape zao ndiyo wanatumia 75% ya mapato,/mshahara wa mumeo.

Kalaga baho!

Ushauri: Usikubali kuolewa kwa kuwa tu una tabia nzuri. Jiangalie na sura au shape pia, kama vinalipa. Vinginevyo utasalitiwa mpaka uone ndoa chungu.
 
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
13,642
Likes
21,716
Points
280
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
13,642 21,716 280
Dooh!
 
R

REALNEGRONEVABROKE

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
1,070
Likes
1,397
Points
280
R

REALNEGRONEVABROKE

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
1,070 1,397 280
Single mamaz mnataka kuwaambukiza stress wake zetu..acheni hizo!

Mi mtu mzima nina ndoa ya miaka kadhaa nianze kuhangaika na sijui club , mara out zisizo na mpango kisa mwanamke una shape na sura nzuri?
 
uwiiiiiiii

uwiiiiiiii

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
343
Likes
359
Points
80
Age
36
uwiiiiiiii

uwiiiiiiii

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
343 359 80
Mwanamke kujichachamalisha sawa, ila mm nilifika bar mume wangu anayokaa nikakutana na mchepuko wake, jamani hapana kwa kweli kwanza ni bibi, jamani jamani ni mdada yule yy kazi yake ni kutumika kwa wanaume anaweza kutumia pesa yake kulewesha wanaume na kutoa k bure, sasa wale wapenda mteremko ndio umlia na kujiokotea, nilisikitika kuzijua tabia za huyo dada na list ya wanaume wa hapo walivyomtumia, pia hadi leo nashindwa kumwelewa mume wangu kwa nn aliamua kujidhalilisha kwa huyo malaya
 
uwiiiiiiii

uwiiiiiiii

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
343
Likes
359
Points
80
Age
36
uwiiiiiiii

uwiiiiiiii

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
343 359 80
Namaanisha wa ndani ni wazuri na wanahadhi, wanaume tamaa jamani mm nimeamini
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,184
Likes
39,528
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,184 39,528 280
Na ndio wanaume wengi wanajichetua hivo, sitaki mwenye mawig, sitaki aliejikrimu, nataka flat screen wanaoa dizaini hizo then zinawekwa ndani kama utumbo...
Ukimkuta bar kakaa na goma limejikrimu hadi halieleweki rangi, bonge la wig goma lipo kama uyoga
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,570
Likes
5,071
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,570 5,071 280
maisha yashakuwa magumu watu wanatema mashudu tu humu ndani.....mna kazi tu ya kutembea na waume za watu leo huyu kesho yule then mnajisifia...kuna wanawake waajabu sn hii dunia aisee!
 
Truth Be Told

Truth Be Told

Senior Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
121
Likes
186
Points
60
Truth Be Told

Truth Be Told

Senior Member
Joined Oct 23, 2017
121 186 60
Ushauri: usikubali kuolewa kwa kuwa tu una tabia nzuri. Jiangalie na sura au shape pia, kama vinalipa. Vinginevyo utasalitiwa mpk uone ndoa chungu.
hapa ndipo nilipoona akili yako ndogo. kwahio huyo mwanamke akishajiangalia shape na sura halafu akiona havipo asikubali kuolewa wala kuwa na mpenzi? we kweli lodi lofa.
 
S

Sexless

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Messages
4,477
Likes
7,410
Points
280
S

Sexless

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2017
4,477 7,410 280
watu wanatema mashudu tu humu ndani.
Huo ndiyo ukweli japo mchungu mkuu. Endelea kuuita mashudu uone utakavyopigwa kibuti na mumeo kwasabb ya barmaid mwenye shape na sura
 
S

Sexless

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Messages
4,477
Likes
7,410
Points
280
S

Sexless

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2017
4,477 7,410 280
Na ndio wanaume wengi wanajichetua hivo, sitaki mwenye mawig, sitaki aliejikrimu, nataka flat screen wanaoa dizaini hizo then zinawekwa ndani kama utumbo...
Ukimkuta bar kakaa na goma limejikrimu hadi halieleweki rangi, bonge la wig goma lipo kama uyoga
Umeona eee mkuu!!? Anamktaza mke kufanya mambo ambayo anapenda kuyaona kwa mwanamke ila hataki mkewe ayafanye kuzuia kuibiwa. Lkn mwisho wa siku akiyakosa mambo hayo kwa mkewe kuwa ametii katazo lake anamuona mbaya ama amepitwa na wakati.
 
C

chifu77

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2014
Messages
909
Likes
517
Points
180
C

chifu77

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2014
909 517 180
Mwanamke kujichachamalisha sawa, ila mm nilifika bar mume wangu anayokaa nikakutana na mchepuko wake, jamani hapana kwa kweli kwanza ni bibi, jamani jamani ni mdada yule yy kazi yake ni kutumika kwa wanaume anaweza kutumia pesa yake kulewesha wanaume na kutoa k bure, sasa wale wapenda mteremko ndio umlia na kujiokotea, nilisikitika kuzijua tabia za huyo dada na list ya wanaume wa hapo walivyomtumia, pia hadi leo nashindwa kumwelewa mume wangu kwa nn aliamua kujidhalilisha kwa huyo malaya
Si umeongelea mazingira ya bar...!! Unajua mtu akishagonga chupa kadhaa plus vile vitaa vya rangi humo bar.. kila mwanamke anamwona mzuri, anaamua kubeba. asubuhi pombe zimeisha kichwani na mwanga wa jua upo, akimtazama huyo malaya unakuta hata yeye anashtuka na haamini kama ndo mwanamke aliyelala naye..
unavyoshangaa wewe ndivyo na mumeo anavyojishangaa.. Majanga tupu
 
uwiiiiiiii

uwiiiiiiii

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
343
Likes
359
Points
80
Age
36
uwiiiiiiii

uwiiiiiiii

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
343 359 80
Si umeongelea mazingira ya bar...!! Unajua mtu akishagonga chupa kadhaa plus vile vitaa vya rangi humo bar.. kila mwanamke anamwona mzuri, anaamua kubeba. asubuhi pombe zimeisha kichwani na mwanga wa jua upo, akimtazama huyo malaya unakuta hata yeye anashtuka na haamini kama ndo mwanamke aliyelala naye..
unavyoshangaa wewe ndivyo na mumeo anavyojishangaa.. Majanga tupu
Ndio maana nasema jamani wanaume umalaya unawasumbua tu kiasi hata ss wake zao sasa tunawadharau
 
dadaake

dadaake

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2017
Messages
719
Likes
516
Points
180
Age
32
dadaake

dadaake

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2017
719 516 180
Hahahahhaa,sawa
 
L

lulu za uru

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2015
Messages
962
Likes
616
Points
180
L

lulu za uru

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2015
962 616 180
Ndiyo. Wewe si umeolewa kwasabb una uwezo wa kudeki nyumba nzima, huombi hela, huvai mawigi, ukifokewa unakaa kimya tu hujibu, kama ni mjasiriamali ama mfanya kazi za ofisini mapato ama mshahara wako wote unampa mumeo, hujipodoi kwa sana, n.k. Haya yote na mengine yanayofanana na hayo ndiyo yamekupa u-wife material na tabia nzuri.

Lkn mumeo anaona aibu kutoka na wewe kwenda bar, hotelini ama club kwa kuwa viwango vya uzuri na shape huna. Na wanaume huona fahari kutoka out na mwanamke aliyejaaliwa shape na sura na wala siyo mwenye tabia nzuri.

Ndiyo maana wewe wife material utabakia kufagia nyumba na kupika tu lkn matanuzi na mumeo hufanyi. Wenye sura zao na shape zao ndiyo wanatumia 75% ya mapato,/mshahara wa mumeo.

Kalaga baho!

Ushauri: usikubali kuolewa kwa kuwa tu una tabia nzuri. Jiangalie na sura au shape pia, kama vinalipa. Vinginevyo utasalitiwa mpk uone ndoa chungu.
Unisamehe ila unawaza kwa kutumia makalio umewahi kuchunguza wanapoishia hao wanaotoka na wanaume za watu? Mwanaume ambaye ana vimada vya kutosha akamdharau mkewe anayemuheshimu na kumpenda kwa dhati umewahi kuona mwisho wake?... Mwisho Wa ubaya aibu hizo Kuku huwa zinatokea puani badaye...Nina kabrasha LA ushahidi.......
 
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2014
Messages
4,597
Likes
5,943
Points
280
Age
28
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2014
4,597 5,943 280
aisee
 
L

lulu za uru

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2015
Messages
962
Likes
616
Points
180
L

lulu za uru

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2015
962 616 180
hapa ndipo nilipoona akili yako ndogo. kwahio huyo mwanamke akishajiangalia shape na sura halafu akiona havipo asikubali kuolewa wala kuwa na mpenzi? we kweli ji lofa.
Hajui kujiongeza yaani mpaka aibu.
 

Forum statistics

Threads 1,249,983
Members 481,179
Posts 29,716,694