wife/gel frendi

RR

JF-Expert Member
Mar 17, 2007
6,887
2,000
Uzuri ni lazima mtu uwe na TV na uwe na mobile kadhaa...
 

Pearl

JF-Expert Member
Nov 25, 2009
3,041
1,195
eeeeeeeeeeh usiniambie,kumbe unaelekea mlima kilimanjaro?mbn hujaaga japo nikupe karanga za kuongeza nguvu njiani?
Huo mkonyezo wako utanifanya sasa hivi nifike kileleni kudadadadadaddaddadadeki walahi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom