Why women have sex?... Luv, Pleasure, duty...

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
28
Points
0

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 28 0
What meks a woman want 2 have sex? Is it physical attraction? Love? Loneliness? Jealousy? Boredom? Painful menstrual cramps?
Hakuna hata kimoja ulichotaja hapo...
Wanapenda kufanya sex na jamaa wanaojua kuchapa kazi...
akikupa siku ya kwanza kama wewe ni mbabaishaji ndio basi
hutopata tena, kwani unakuwa kama una mchafua tu....
 

Mbonea

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
640
Likes
3
Points
35

Mbonea

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
640 3 35
Hakuna hata kimoja ulichotaja hapo...

Wanapenda kufanya sex na jamaa wanaojua kuchapa kazi...
akikupa siku ya kwanza kama wewe ni mbabaishaji ndio basi
hutopata tena, kwani unakuwa kama una mchafua tu....
Mhh! Kazi kweli kweli
 

Forum statistics

Threads 1,190,287
Members 451,082
Posts 27,666,623