Why people who do well academically in schools do not always do well financially in the real world?


forumyangu

forumyangu

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2016
Messages
1,755
Likes
1,089
Points
280
Age
48
forumyangu

forumyangu

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2016
1,755 1,089 280
Why people do well academically in schools do not always do well financially in the real world?Funguka
 
popoma

popoma

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2017
Messages
2,420
Likes
3,318
Points
280
popoma

popoma

JF-Expert Member
Joined May 5, 2017
2,420 3,318 280
Kwa sababu hujidai ni wajuaji wa kila kitu na hawataki kushauriwa mfano Yohana wetu
 
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
2,669
Likes
7,102
Points
280
Age
28
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
2,669 7,102 280
duniani hakutaki risk analysis
 
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
15,908
Likes
22,297
Points
280
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
15,908 22,297 280
Kila mtu na karama yake,akina Sir Issac Newton,Faraday,Galileo Galilei wangeng'ang'ania kuwa vizuri financially leo hii Dunia ingekuwa wapi???......Kitu kingine ambacho unapaswa kujua kuanzia leo ni kwamba lengo la watu kusoma halipaswi kuwa ni kupata hela!!......unatakiwa usome so as to make the earth a better place to live for the future generations kama walivyofanya akina Sir Issac Newton!!
 
Niccolo Machiavelli

Niccolo Machiavelli

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2017
Messages
884
Likes
1,366
Points
180
Age
23
Niccolo Machiavelli

Niccolo Machiavelli

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2017
884 1,366 180
Reginald Mengi ana CPA......
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,074
Likes
803
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,074 803 280
Magenius wengi hawapimi mafanikio kwa financial indicators Bali wao kufanikisha ni kuandika papers nyingi na kufikia highest level of academic achievement eg. Akiwa Professor hata Kama Hana hela kwake hiyo inampa satisfaction na kuburi na kuona kutafuta hela ni kazi ya watu ambao hawajaenda shule. Mf. Tafuta maprofessor au ma Dokta(PhD) wenye biashara kubwa unipe idadi yao
 
Manyawera

Manyawera

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
570
Likes
1,007
Points
180
Manyawera

Manyawera

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
570 1,007 180
Kuna watu hawajali kabisa pesa, wanatumia taaluma zao kutengeneza vitu vinavyokuwa msaada mkubwa kwa jamii.
 
Jerry santonga

Jerry santonga

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2014
Messages
574
Likes
408
Points
80
Jerry santonga

Jerry santonga

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2014
574 408 80
Hela is medium of.eksichenji
 
Wi_Fi

Wi_Fi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
215
Likes
163
Points
60
Wi_Fi

Wi_Fi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
215 163 60
Mimi ni msomi na fedha inanitafuta,....changamsha genge.
 
supercharger GT

supercharger GT

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2016
Messages
540
Likes
635
Points
180
supercharger GT

supercharger GT

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2016
540 635 180
Magenius wengi hawapimi mafanikio kwa financial indicators Bali wao kufanikisha ni kuandika papers nyingi na kufikia highest level of academic achievement eg. Akiwa Professor hata Kama Hana hela kwake hiyo inampa satisfaction na kuburi na kuona kutafuta hela ni kazi ya watu ambao hawajaenda shule. Mf. Tafuta maprofessor au ma Dokta(PhD) wenye biashara kubwa unipe idadi yao
Hii ni kweli kabisa....namjua mzee mmoja Arusha ni Auditor, huyu mzee ana degree zaidi ya 7, kila mwaka anasomaga tu....alivyofanikiwa kupata CPA tu...akaanza na kusoma mengine mengine mpaka namshangaa....niliwahi kuwa mfanyakazi wake...he only cares about service not money....ana maisha ya kawaida mno....ana degree ya Accountancy, Law, Risk analysis, marketing, na akafika mpaka PHD ila haachi kusoma soma.....na kutoa huduma za bure bure
 
Jane Msowoya

Jane Msowoya

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2017
Messages
1,888
Likes
2,325
Points
280
Jane Msowoya

Jane Msowoya

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2017
1,888 2,325 280
Nadha mungu hakupi vyote, kuna wale ambao shule walikuwa wanakimbiza kinoma noma, mpaka kuwatabiria utajiri ila sasa hivi in real life unawatupa mbaaaliii najiulizaga
 
Cowman

Cowman

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
1,572
Likes
2,556
Points
280
Cowman

Cowman

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
1,572 2,556 280
Kila mtu na karama yake,akina Sir Issac Newton,Faraday,Galileo Galilei wangeng'ang'ania kuwa vizuri financially leo hii Dunia ingekuwa wapi???......Kitu kingine ambacho unapaswa kujua kuanzia leo ni kwamba lengo la watu kusoma halipaswi kuwa ni kupata hela!!......unatakiwa usome so as to make the earth a better place to live for the future generations kama walivyofanya akina Sir Issac Newton!!
Mkuu labda huko ulaya sio Tanzania hii ya bodi ya mikopo
 
bongo nyoso

bongo nyoso

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
327
Likes
187
Points
60
bongo nyoso

bongo nyoso

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2017
327 187 60
fikra zime tofautiana mkuu ,,,mfana wengine wanasoma ili wa ajiriwe kwenye big company lakin wengine wanasoma ili wa inunuwe hizo big company,,,na wengine wanapenda tuu kusoma
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,557
Likes
5,056
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,557 5,056 280
huku kwetu kinacholipa ni siasa tu..we komaa na pcb yako then kakomae na MD miaka mitano MUHAS ukimaliza wanasiasa wanakuona huna maana yyte
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
7,628
Likes
13,709
Points
280
Age
24
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
7,628 13,709 280
Only because of superiority complexity which was built by getting good grades and despising others thinking they are failures.

Hence, when it comes to real life if this niqqa gets employed they think the pay is very low for em, if they are adviced to do some bussines them dumbasses tell you "niqqa this is for average and poor people"

One thing they forget is

TIME NEVER WAITS FOR YOU
 

Forum statistics

Threads 1,235,536
Members 474,641
Posts 29,226,002