why only zitto?


L

lee van cliff

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
1,686
Likes
1,481
Points
280
L

lee van cliff

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
1,686 1,481 280
hakuwahi kutoka bungeni kama wenzake hata siku moja kama ishara ya kupinga pamoja na shibuda.Mawasiliano ya Zitto na maadui wakubwa wa CDM mfano TISS Rostam n.k.Kutokujitokeza sana ktk matukio muhimu ya CDM,kama M4C,N.K.Matamko tata ktk nyakati ngumu kama kampeni za Arumeru.Alitangaza nia ya kugombea uraisi.(Ajabu nyingine ni tuhuma kuwa alimshawishi Kafulila ampindue mwenyekiti Mbatia ili baadae ZZK aje agombee uraisi kupitia NCCR na ndio chanzo cha mgogoro baina ya Kafulila na NCCR na kupelekekea Kafulila kufukuzwa NCCR.hali hii ilimkera sana Moses machali na mkosa mali na kumshambulia sana ZZK Kwa kusema wana taarifa nyingi za ZZK kumtumia kafulila na kumshawishi Machali na Mkosamali.Source ya hii ni sta tv tuongee habari) ZZK Alikanusha tokea INDIA hosp.Nampenda sana ZZK sipendi yanayomkuta yamkute.KUFUKUZANA sio ajabu lakini haki itendeke.aliyefukuzwa kama kaonewa chama kitayumba nae ataimarika kisiasa lakini kama ana makosa atakufa kisiasa chama kitaimarika.Vyama vikubwa vilivyowahi kufukuza wanachama wake nguli baada ya uhuru ni CCM Klifukuza Maalim sefu na wenzake,NCCR kilifukuza Kafulila,CUF kilifukuza Hamad Rashid,CCM kilifukuza Mansour Himid huyu ni mtu muhimu sana kwa siasa za CCM ZNZ nA ni mtu mwenye athari kwa CCM ZNZ.Kama ZZK ana makosa kweli CDM wakimfukuza kuna ubaya gani ukilinganisha na mifano hiyo ya vyama nilivyovitaja?
 

Forum statistics

Threads 1,252,147
Members 482,015
Posts 29,798,169