Why are dictators so fickle with their cabinets, and how can ministers avoid being sacked, or worse?

Mndwyika.wetu

JF-Expert Member
Jul 15, 2012
648
1,000
Hii sredi haina wachangiaji/haitakuwa na wachangiaji kwasababu facts zako hazimatch na dhana nzima ya udikteta. Tatizo umestate kisiasa sana mkuu, jaribu kufanya editing au uwezo wa kufikiri ndo umeishia hapo usaidiwe vinginevyo watakuja kuchangia kama wewe!
Asante mkuu, naomba msaada
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom