Whozu ft Donat mwanza: Simba Noma bonge la wimbo

nzagambadume

JF-Expert Member
Apr 9, 2018
2,423
2,000
chama la wana simba ni kiiiibokooooo siiimba ni nooma eeheeeee siiimba siiiimba aaaah aweweweeee walete waleteeeeeeeee

Niki report toka kurasini bandarini ni mimi Nzagamba dume a.k.a MZEE TOZI mzee m bad zee la bandari, wazee wa bandari meli hiyoo Poooohoooo.

KUIACHA SIMBA EEHEEE KUSHABIKIA UTOPOLOOO EEEH NI DHAMBI YA MOYOOOOO

 

NAWATAFUNA

JF-Expert Member
Nov 14, 2019
11,233
2,000
Donat mwanza kuna nyimbo yao kali sana ya kicongo inafanana na hii.
Simba bana mambo mazuri mazuri tupu.
 

nzagambadume

JF-Expert Member
Apr 9, 2018
2,423
2,000
Donat mwanza kuna nyimbo yao kali sana ya kicongo inafanana na hii.
Simba bana mambo mazuri mazuri tupu.
ndo yeye kai modify tu kaweka maneno ya simba melody ni ileile, bana congo tosimbana maboko congo elonga eheeeeeee congooooo
 

Lycaon pictus

JF-Expert Member
Jan 31, 2021
1,118
2,000
Makelele yasiyo na maana. timu hizi zitafute nyimbo (anthem) ambazo zitadumu siku zote. nyimbo zinazobeba hisia kwa mashabiki, haya ni makelele tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom