Wholesale supplies of human hair from India

Nyamanoro

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
650
1,000
tunafanya biashara ya human hair kwa jumla kutoka india

Unawauzia watanzania nywere za maiti? Tafadhari sana, hacha biashara hiyo kabisa, nyie mmewaona wake,dada zetu wajinga sasa wa kuweka nywere za maiti kichwani? Jitambue.
 

mkosafedha

JF-Expert Member
May 19, 2015
1,330
0
Unawauzia watanzania nywere za maiti? Tafadhari sana, hacha biashara hiyo kabisa, nyie mmewaona wake,dada zetu wajinga sasa wa kuweka nywere za maiti kichwani? Jitambue.

Nani kakwambia ni za maiti? Kinachofanyika india na nchi nyingine wenye nywele ndefu huwa wanaenda viwandani wanakata then wanawauzia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom