WHO yatoa magari 25 akabidhiwa N.Waziri, Mhindi katoa Ambulance 2 kamkabidhi Rais


Mwenda_Pole

Mwenda_Pole

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2008
Messages
260
Likes
7
Points
35
Mwenda_Pole

Mwenda_Pole

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2008
260 7 35
Wakuu hii imekaaje?

WHO yatoa msaada wa magari 25 (Toyota Land Cruiser Mpya) yaliyogharimu fedha za kitanzania zaidi ya shilingi milioni 986 kusaidia mpango wa Afya ya mama na mtoto nchini, na amekabidhiwa Naibu Waziri wa Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii Dkt Aisha Kigoda leo jijini Dar es salaam, WHICH IS OKAY

Hivi karibuni tuliona kuna yule jamaa wa kihindi alikwenda kukabidhi Ambulance 2 Ikulu kwa Rais na ni kwa shughule kama hizo hizo tu hii imekaaje????
 

Attachments:

Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
15,716
Likes
8,074
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
15,716 8,074 280
Wakuu hii imekaaje?

WHO yatoa msaada wa magari 25 (Totota Land Cruiser Mpya) yaliyogharimu fedha za kitanzania zaidi ya shilingi milioni 986 kusaidia mpango wa Afya ya mama na mtoto nchini, na amekabidhiwa Naibu Waziri wa Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii Dkt Aisha Kigoda leo jijini Dar es salaam, WHICH IS OKAY

Hivi karibuni tuliona kuna yule jamaa wa kihindi alikwenda kukabidhi Ambulance 2 Ikulu kwa Rais na ni kwa shughule kama hizo hizo tu hii imekaaje????
Kumbuka WHO hawachangii kampeni kwenye chaguzi na hawatoi 10 au 30% siku hizi kwenye deals!
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
My dear,

WHO are after health and those colleagues of ours are after branding, PR and ROI!
 
Serendipity

Serendipity

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2009
Messages
476
Likes
12
Points
35
Age
40
Serendipity

Serendipity

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2009
476 12 35
Inaelekea huyo muhindi anatafuta mshamaha wa kodi in near future!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Wakuu hii imekaaje?

WHO yatoa msaada wa magari 25 (Totota Land Cruiser Mpya) yaliyogharimu fedha za kitanzania zaidi ya shilingi milioni 986 kusaidia mpango wa Afya ya mama na mtoto nchini, na amekabidhiwa Naibu Waziri wa Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii Dkt Aisha Kigoda leo jijini Dar es salaam, WHICH IS OKAY

Hivi karibuni tuliona kuna yule jamaa wa kihindi alikwenda kukabidhi Ambulance 2 Ikulu kwa Rais na ni kwa shughule kama hizo hizo tu hii imekaaje????
Huo ni msaada au nini jamani?

Kama ni msaada, hiyo 986M ni ya nini?

Labda niwekwe sawa hapo, na sielewi hii inhusiana vp na huyu muhindi!
 
P

Pangan

Member
Joined
Jan 10, 2010
Messages
11
Likes
0
Points
0
P

Pangan

Member
Joined Jan 10, 2010
11 0 0
Nionavyo mimmi; Msaada alioutoa huyu mhindi ni mkubwa kuliko uliotolewa na WHO.
 
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2008
Messages
2,960
Likes
218
Points
160
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2008
2,960 218 160
Mhindi hatoi msaada....pale analake jambo........baadaye mtasikia amepewa tenda ya kuleta vichwa vya treni
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,891
Likes
1,883
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,891 1,883 280
Huo ni msaada au nini jamani?

Kama ni msaada, hiyo 986M ni ya nini?

Labda niwekwe sawa hapo, na sielewi hii inhusiana vp na huyu muhindi!

Mkuu PJ,

Nilivomwelewa ni kwamba huo ni msaada wa WHO, na una thamani ya 986M za kitanzania.

Analinganisha na Ambulance 2 alizotoa huyo mtanzania (sina hakika kama ni mtanzania lakini ) mwenzetu mwenye asili ya kiasia, akamkabidhi JK ikulu.

Mi naona ilikuwa bahati yake JK alikuwepo wakati huo!
 
GAMBLER

GAMBLER

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2009
Messages
303
Likes
0
Points
0
GAMBLER

GAMBLER

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2009
303 0 0
acha ubaguzi wewe!!, WHO ni wajibu wao kutupa hayo magari, na hawatoi kwa Tz tu, ni nchi zote wanachama kwa sababu na sisi tunachangia UN, kwa upande wa huyo mhindi ndio tunaweza kuita msaada wa dhati, na hawa watu wanatusaidia sana sana, tusiwe na wivu wa kijinga, miswahili ndivyo tulivyo
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,698
Likes
183
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,698 183 160
Na nyinyi miswahili ndivyo mlivyo kweli kwa kupenda misaada ya wahindi iliyo na hila nyuma yake. Lini mhindi alitoa kitu kwa huruma?

Kwa ajili ya kupenda umatonya mmedhani misaada misaada misaada ndio itakuwa ukombozi wenu. Angalia mwaka nenda rudi na misaada yote mliowahi kupata nyie haswa mlio wavivu wa kufikiri hamjawahi kubanduka mlipo na bado hata kesho mtataka na msaada wa mafuta, msaada wa tairi msaada wa maintenance.

Kuomba omba tuuuuuuuuuuu alafu unaita wenzio wavivu wa kufikiri? Wewe uliye na juhudu ya kufikiri mbona unaishi kwa omba omba? Nadhani nyie ndio wavivu wa kufikiri.
 
Mwenda_Pole

Mwenda_Pole

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2008
Messages
260
Likes
7
Points
35
Mwenda_Pole

Mwenda_Pole

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2008
260 7 35
acha ubaguzi wewe!!, WHO ni wajibu wao kutupa hayo magari, na hawatoi kwa Tz tu, ni nchi zote wanachama kwa sababu na sisi tunachangia UN, kwa upande wa huyo mhindi ndio tunaweza kuita msaada wa dhati, na hawa watu wanatusaidia sana sana, tusiwe na wivu wa kijinga, miswahili ndivyo tulivyo
Ahsante Mhindi kwa kujaribu kunielewesha lakini naweza kusema umeingia chaka, haujailewa habari na ujumbe inaokusudia kufikisha kwa jamii nashukuru kuna waliokwishaelewe tayari wamekutangulia.
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Yaani hayo magari ya msaada yote thamani yake haifikii nyumba ya Gavana???????????

Vipaumbele vya Tanzania ni nini??
 
Z

Zhule

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2008
Messages
354
Likes
0
Points
0
Z

Zhule

JF-Expert Member
Joined May 22, 2008
354 0 0
acha ubaguzi wewe!!, WHO ni wajibu wao kutupa hayo magari, na hawatoi kwa Tz tu, ni nchi zote wanachama kwa sababu na sisi tunachangia UN, kwa upande wa huyo mhindi ndio tunaweza kuita msaada wa dhati, na hawa watu wanatusaidia sana sana, tusiwe na wivu wa kijinga, miswahili ndivyo tulivyo
wewe ni mhindi nini? hawa jamaa wanatusaidia? wapi? hizo ambulance mbili ukilinganisha na EPA au tenda za matrekta, magari ya jeshi, misamaha ya kodi, ukwepaji wa kodi bandarini wapi na wapi
 
Che Guevara

Che Guevara

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
1,180
Likes
29
Points
145
Che Guevara

Che Guevara

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
1,180 29 145
wewe ni mhindi nini? hawa jamaa wanatusaidia? wapi? hizo ambulance mbili ukilinganisha na EPA au tenda za matrekta, magari ya jeshi, misamaha ya kodi, ukwepaji wa kodi bandarini wapi na wapi
Zhule, wacheza kamari wengi ni wahindi.

Bahati mbaya huyu Rais wetu wa sasa hajui hata vipaumbele vya nchi, na hata akijua ni kama hajali.

Mhindi huyu lazima anatafuta faida serikalini, ndio maana akafanya makeke amkabidhi Rais mwenyewe, ili siku ikifika iwe rahisi kumuingia na deal yake na kuvuta pesa za watanzania kifisadi. Hii si bure. Wahindi tunawajua.

Serikali, ambayo inakusanya pesa za wananchi kwa njia ya kodi, inaweza kununua 'ambulances' nyingi tu bila kuhitaji kajimsaada ka kisanii ka muhindi huyo. Vivyo hivyo hata kwa pikipiki ambazo wahindi huwa wanatoa kwa polisi kwa mtindo huohuo wa kifisadi.

Kumbuka hata Mkutano mkuu wa Umoja wa vijana wa CCM uligharamiwa na muhindi, na alikabidhi pesa za kugharamia kwa Kikwete, pembeni yake akiwepo Emmanuel Nchimbi.

These wanamtandao members have their own priorities, which are not the priorities of the majority of Tanzanians.

Fikiria hadi deal ya matrekta ya usanii uitwao 'Kilimo Kwanza' inagombewa kati ya Yusuf Manji na Jeetu Patel... Very stupid indeed...
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,292
Likes
3,014
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,292 3,014 280
Wakuu hii imekaaje?

WHO yatoa msaada wa magari 25 (Toyota Land Cruiser Mpya) yaliyogharimu fedha za kitanzania zaidi ya shilingi milioni 986 kusaidia mpango wa Afya ya mama na mtoto nchini, na amekabidhiwa Naibu Waziri wa Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii Dkt Aisha Kigoda leo jijini Dar es salaam, WHICH IS OKAY

Hivi karibuni tuliona kuna yule jamaa wa kihindi alikwenda kukabidhi Ambulance 2 Ikulu kwa Rais na ni kwa shughule kama hizo hizo tu hii imekaaje????

huyu mr Haji ni mtoa rushwa ...ndio huuza magari aina ya discovery ,na defender kwenye majeshi yetu...nadhani hapo alikuwa kwenye business zaidi....hapakuwa na mantiki kulazimisha kukabidhi vigari viwili kwa rais ...wakati wanaotoa misaada hadi ya magari 40 wanamkabidhi waziri au katibu mkuu...

wasaidizi wa rais msishushe hadhi ya rais wetu namna hii...mnaruhusu appoitment za kumdhalilisha kama hii na ile ya kufungua hoteli iliyojengwa road reserve kule arusha!
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,664
Likes
1,975
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,664 1,975 280
hakuna mhindi anayetoa bure hata siku moja
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,664
Likes
1,975
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,664 1,975 280
huyu mr Haji ni mtoa rushwa ...ndio huuza magari aina ya discovery ,na defender kwenye majeshi yetu...nadhani hapo alikuwa kwenye business zaidi....hapakuwa na mantiki kulazimisha kukabidhi vigari viwili kwa rais ...wakati wanaotoa misaada hadi ya magari 40 wanamkabidhi waziri au katibu mkuu...

wasaidizi wa rais msishushe hadhi ya rais wetu namna hii...mnaruhusu appoitment za kumdhalilisha kama hii na ile ya kufungua hoteli iliyojengwa road reserve kule arusha!
Wasaidizi wa rais wanachaguliwa na nani?Ili nitumbukize jina langu hapo mapemaa
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
Wasaidizi wa rais wanachaguliwa na nani?Ili nitumbukize jina langu hapo mapemaa
You have nailed it!!! Tatizo ni washauri wa rais wetu... nadhani January Makamba ni mmoja wao, au nimekosea?
 
Facts1

Facts1

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2009
Messages
308
Likes
5
Points
0
Facts1

Facts1

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2009
308 5 0
Toka lini mhindi akatoa msaada wa dhati bila malengo unafikiri kweli wao wanapenda kuishi Tanzania hata kama kazaliwa Tanzania wamekuja hapa kibiashara zaidi ya misaada, mbona India kuna wengi tu wanahitaji misaada muulizeni amewahi kusaidia wangapi India.

Wanajua Tanzania ni kwa wajinga waliwao kuna shamba la bibi tukipewa vigari viwili tu basi kesho njoo upate tenda, kama ni msaada kweli kulikuwa na ulazima wa kupiga picha na kuitoa gazetini, ni kweli misaada inayotolewa na mashrika ya kimataifa kama ya UN ni real lakini hii misaada binafsi iwe ya wahindi wazungu warabu wana malengo yao tofauti hata hawa Aga Khan nawasiwasi nao.
 

Forum statistics

Threads 1,215,355
Members 463,166
Posts 28,544,434