Who si Deus Mallya? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who si Deus Mallya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sokomoko, Dec 1, 2010.

  1. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Deus Mallya ni mpiga picha na designer rasmi wa Chadema? Jee hii habari ni ya kweli? Kuna mtu yoyote mwenye wasifu wake (CV) yake?
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,493
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    mi najua huyu alikuwa dereva wa Chacha Wangwe
     
  3. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Unamaana hujui kama ameajiriwa Chadema?
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,236
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Why do you need to know
     
  5. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 3,725
    Likes Received: 1,797
    Trophy Points: 280
    Simple.
    Mallya was Wangwe's inner circle guy who was eventually lured into CCM's payroll to plot Wangwe assassination (for reasons known only to CCM themselves).
    Chapter closed.
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
  7. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu Mbu kuna habari zinasema Deus aliachiwa huru na baada ya kuachiwa huru akapewa ajira Chadema as long as Chadema tunao humu nadhani wanayo CV yake watatupostia its just a matter of time. Nahisi Dr Mkumbo akiingia akaona hii post atatusaidia maana jamaa ni very helpful.
     
  8. Joyum

    Joyum Senior Member

    #8
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You tell us
     
  9. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    D. Mallya , aliwahi kuniambia yeye ndie mmiliki wa JF.. Eti yeye ndie mwenye ID ya invisible a.k.a robot... Kwa sasa yupo libya anasoma.
     
  10. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 917
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
    Teh teh teh...... co founder JF!! Invisble prove this mwanaONE
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160

    aha ha!,...ukipigwa ban kwa ku reveal id za watu usijetulalamikia hapa.

    ..ehh? 'tena'???
     
  12. D

    DENYO JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haitusaidii kuelekea mabadiliko
     
  13. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 673
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45

    Maswali na majibu yako yana utata.

    Swali lako: "Deus Mallya ni mpiga picha na designer rasmi wa Chadema? Jee hii habari ni ya kweli? Kuna mtu yoyote mwenye wasifu wake (CV) yake"?

    Baada ya mchangiaji kutoa maoni yake, wewe umekuja na swali ambalo kwa upande wangu naona ni jibu kwa swali lako la msingi "Unamaana hujui kama ameajiriwa Chadema"?

    Sasa kama unafahamu wazi kuwa ameajiriwa na chadema, usingeuliza swali hilo.
     
Loading...