Who is missing a lot?


Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Sheikh mmoja na Padri walialikwa kwenye semina Nairobi
> Kenya.Siku moja jioni Padri alimpa ofa ya dinner huyu
> Sheikh. Wakati wanakula akaagiza bia na Sheikh
> akaagiza Fanta. Padri akamuuliza ,mbona huagizi bia?
> naye akajibu 'IT IS AGAINST MY FAITH'. Padri
> akajibu
> 'YOU ARE MISSING A LOT'.
>
> Kwa sababu walikuwa wameanza kuzoeana kesho yake Padri
> akatoa ofa ya lunch pia.Ilikuwa ni buffet na kitimoto
> kilikuwepo.Kwenye sahani ya Padri kitimoto kilikuwepo
> lakini Sheikh hakuchukua. Wakati wanakula Padri
> akamuuliza Sheikh mbona hakuchukua kitimoto?. Sheikh
> akajibu 'IT IS AGAINST MY FAITH'.Padri akajibu
> 'YOU
> ARE MISSING A LOT'
>
> Jioni walipanda ndege kurudi Dar na pale Airport
> Sheikh alipokelewa na binti zake watatu warembo
> sana.Naye akawatambulisha kwa Padri ambaye alionyesha
> kuvutiwa sana na warembo hao.Sheikh alimuangalia Padri
> na akagundua kwamba amevutiwa na binti zake,
> akamwambia anaweza akaoa mmoja. Padri akajibu 'IT IS
> AGAINST MY FAITH'. Sheikh akajibu 'YOU ARE MISSING
> A
> LOT A LOT '
>
> WHO IS MISSIG A LOT?
 
Kishaini

Kishaini

Member
Joined
Jun 23, 2008
Messages
45
Likes
0
Points
13
Kishaini

Kishaini

Member
Joined Jun 23, 2008
45 0 13
I think both in their very own way according to their faith!!!
 
B

Bilekumpasi

Member
Joined
Aug 14, 2008
Messages
9
Likes
0
Points
0
B

Bilekumpasi

Member
Joined Aug 14, 2008
9 0 0
Its very nice, it made me laugh with tears.

They both miss what each other can have according to their FAITH.

I am not missing a lot though!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,511
Likes
198
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,511 198 160
> Jioni walipanda ndege kurudi Dar na pale Airport
> Sheikh alipokelewa na binti zake watatu warembo
> sana.Naye akawatambulisha kwa Padri ambaye alionyesha
> kuvutiwa sana na warembo hao.Sheikh alimuangalia Padri
> na akagundua kwamba amevutiwa na binti zake,
> akamwambia anaweza akaoa mmoja. Padri akajibu 'IT IS
> AGAINST MY FAITH'. Sheikh akajibu 'YOU ARE MISSING
Padiri aliwezaje kuwaona kama kweli ni mabinti wa shekhe..mambo ya kininja? Au anamacho ya UV au X-Ray?

Nways, kama Padiri udenda ulimtoka its likely he is the one missing ..
 
B

Boney E.M.

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2007
Messages
425
Likes
10
Points
35
B

Boney E.M.

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2007
425 10 35
How come Sheikh anajua kitu kizuri anacho-miss Padre kwa wanae? Ina maana Sheikh alishaonja au????Au ndio walivyo?
 
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
1,900
Likes
83
Points
145
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
1,900 83 145
"Padre" is missing a lot more - girls.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,319
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,319 280
Siku yoyote ile hapa duniani nitaweka pembeni mfalme wa meza na maji ya gold ili kupata nafasi ya kuwa na kimwana kilichoumbwa na kuumbika...:) Mungu hakukosea ati alipowaumba wanawake na kuwaleta duniani wanafanya mengi sana duniani kama mama zetu, dada zetu, shangazi zetu, bibi zetu, marafiki zetu, wanetu, wake zetu n.k. :)
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
23
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 23 0
Siku yoyote ile hapa duniani nitaweka pembeni mfalme wa meza na maji ya gold ili kupata nafasi ya kuwa na kimwana kilichoumbwa na kuumbika. Mungu hakukosea ati alipowaumba wanawake na kuwaleta duniani wanafanya mengi sana duniani kama mama zetu, dada zetu, shangazi zetu, bibi zetu, marafiki zetu, wanetu, wake zetu n.k. :)
Thanks big time! you are not from Mars!
 

Forum statistics

Threads 1,236,597
Members 475,219
Posts 29,263,496