Who deserve to be called the special 1?


N

Nucho jr.

Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
59
Likes
0
Points
0
N

Nucho jr.

Member
Joined Nov 18, 2010
59 0 0
Kama tujuavyo hili ndo jamvi letu wanasport.napenda kujua zaidi kutoka kwenu ivi nani anastail kuitwa the special 1 kati ya hawa 1:ferguson 2:mourinho 3:gurdiola au 4:wenger na kwa vigezo vipi
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,084
Likes
376
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,084 376 180
post yako haieleweki put it clear plz
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,950
Likes
913
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,950 913 280
Kama tujuavyo hili ndo jamvi letu wanasport.napenda kujua zaidi kutoka kwenu ivi nani anastail kuitwa the special 1 kati ya hawa 1:ferguson 2:mourinho 3:gurdiola au 4:wenger na kwa vigezo vipi
Only Allah...
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,950
Likes
913
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,950 913 280
Kama tujuavyo hili ndo jamvi letu wanasport.napenda kujua zaidi kutoka kwenu ivi nani anastail kuitwa the special 1 kati ya hawa 1:ferguson 2:mourinho 3:gurdiola au 4:wenger na kwa vigezo vipi
Toa Wenger hapo ushuzi tu huyo.
Weka Carlo Ancelotti.
Kabeba champions league akiwa mchezaji na akiwa kocha mara mbili.
Kabeba serie A na EPL.
Kabeba takataka ndogondogo za kumwaga.
Pia kabeba klabu bingwa ya Dunia na ndiye kocha aliyepelekea AC Milan kuwa ndio klabu yenye mafanikio zaidi kuliko timi yoyote ulimwenguni.
Kama makocha huwajui basi uwe unatafiti kwanza.
Huyo Wenger ni sawa na Gordon strachan ama kina Avram Grant...
 
Swahilian

Swahilian

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2009
Messages
585
Likes
11
Points
35
Swahilian

Swahilian

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2009
585 11 35
Kama tujuavyo hili ndo jamvi letu wanasport.napenda kujua zaidi kutoka kwenu ivi nani anastail kuitwa the special 1 kati ya hawa 1:ferguson 2:mourinho 3:gurdiola au 4:wenger na kwa vigezo vipi
aah! Wewee! Mbona unapata taabu wakati mwenye jina lake yuko hapo namba 2. JOSE MOURINHO, Fanya tathmini ndogo hivi, mcheki umri wake, vikombe alivyobeba, klabu kubwa alizofundisha na mafanikio ktk klabu hizo. Nafkiri hakuna kama yeye ktk planet. Kabeba karibu ndoo zote na labda kabakiza weldi kapu tu!
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,950
Likes
913
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,950 913 280
kawahi kubeba Super Cup?
Au je kawahi kubeba abu bingwa ya DUNIA?
Usikurupuke
 
Swahilian

Swahilian

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2009
Messages
585
Likes
11
Points
35
Swahilian

Swahilian

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2009
585 11 35
kawahi kubeba Super Cup?
Au je kawahi kubeba abu bingwa ya DUNIA?
Usikurupuke
maoni na uelewa wangu unalamba tu yale yenye ladha na sina haja ya kutafuna au kumeza yale unayokula na kuamini wewe.....

Alambaye na atafunaye wote kwa pamoja huushughulisha mdomo... Usifadhaike kabla ya hitimisho usije kosa mengi ndugu!... Maoni na maono yetu si sawa.
 
N

Nucho jr.

Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
59
Likes
0
Points
0
N

Nucho jr.

Member
Joined Nov 18, 2010
59 0 0
Ni kweli kila mmoja ana different ideas according to data alizonazo so tunatakiwa tusikilizane ili tupate data tofauti na tunazozijua
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,950
Likes
913
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,950 913 280
haya weka CV ya Wenger kisha weka CV ya Ancelotti
 
G

gutierez

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
1,254
Likes
21
Points
133
G

gutierez

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
1,254 21 133
Kama tujuavyo hili ndo jamvi letu wanasport.napenda kujua zaidi kutoka kwenu ivi nani anastail kuitwa the special 1 kati ya hawa 1:ferguson 2:mourinho 3:gurdiola au 4:wenger na kwa vigezo vipi
mbona makocha wengine eg Del Bosque,Lippi,Ottmar Hitzfeld,Hiddink,Van Gaal na hata Benitez hamuwataji?au sababu England hawajawazungumzia sana hawa?
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,550
Likes
129
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,550 129 160
mbona makocha wengine eg Del Bosque,Lippi,Ottmar Hitzfeld,Hiddink,Van Gaal na hata Benitez hamuwataji?au sababu England hawajawazungumzia sana hawa?
Wewe umeulizwa yote hayo.We jibu swali.Wabongo vp mnaulizwa swali badala mjibu mnaanza longolongo na maswali mengine.We jibu qn kisha ukitaka uliza na mengine,huwezi acha.ARRGGGHHH
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
@G Chomba

I missed you man

Nice posts
 
chiko

chiko

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
473
Likes
14
Points
35
chiko

chiko

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
473 14 35
aah! Wewee! Mbona unapata taabu wakati mwenye jina lake yuko hapo namba 2. Jose mourinho, fanya tathmini ndogo hivi, mcheki umri wake, vikombe alivyobeba, klabu kubwa alizofundisha na mafanikio ktk klabu hizo. Nafkiri hakuna kama yeye ktk planet. Kabeba karibu ndoo zote na labda kabakiza weldi kapu tu!

shabash!!!!!!!!!
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
shabash!!!!!!!!!
maximo ndio best kaikuta tz inamimba ya soka , kalea mimba, mtoto kazaliwa, kamtunza, kampeleka shule hati dogo sashivi anatafuta maisha mwenyewe kazi kwake kutumia akili ya kuwin game la maisha
 
G

gutierez

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
1,254
Likes
21
Points
133
G

gutierez

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
1,254 21 133
Wewe umeulizwa yote hayo.We jibu swali.Wabongo vp mnaulizwa swali badala mjibu mnaanza longolongo na maswali mengine.We jibu qn kisha ukitaka uliza na mengine,huwezi acha.ARRGGGHHH
wewe mwenyewe mbona haujajibu wewe sio mbongo nini?acha ushamba na kujifanja unajua sana,acha ushindani wewe khaa!
 
myao wa tunduru

myao wa tunduru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2010
Messages
610
Likes
44
Points
35
myao wa tunduru

myao wa tunduru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2010
610 44 35
Kama tujuavyo hili ndo jamvi letu wanasport.napenda kujua zaidi kutoka kwenu ivi nani anastail kuitwa the special 1 kati ya hawa 1:ferguson 2:mourinho 3:gurdiola au 4:wenger na kwa vigezo vipi
kwa mafanikio ya vikombe,kupendeza na mavazi,kufundisha mpira wa kuvutia au katika kigezo kipi?majibu ya kigezo chochote kitachotumika jibu analo vicente del bosque na guus hiddink........
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,550
Likes
129
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,550 129 160
wewe mwenyewe mbona haujajibu wewe sio mbongo nini?acha ushamba na kujifanja unajua sana,acha ushindani wewe khaa!
Poa bana yote fair.Sorry nilisahau kujibu Ferg is on ma side,jamaa mi ckupenda m2 kauliza swali wanaanza ku criticise.Pa1 mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,236,869
Members 475,318
Posts 29,270,366