Whitesands Hotel wanalipa sh 8,000/= (elfu nane) kwa mwezi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Whitesands Hotel wanalipa sh 8,000/= (elfu nane) kwa mwezi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Uswe, Jul 1, 2011.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,200
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nilipata taarifa kwamba watu wanaoanza kazi Whitesands hotel kama trainees wanalipwa sh 8,000/= sikuamini, nikafunga safari hadi hotelini, baada ya UCHUNGUZI wangu wa kina ninathibitsha kwamba WHITESANDS HOTEL wanaajiri watu (cleaners) wao anatumia neno trainees ili wasionekane kama wanafunzi lakini wanawatumia watu hawa kufanya kazi za usafi kwa ujira wa sh 8,000/= elfu nane tu kwa mwezi

    Hawa wanaoajiriwa ni watu wa hali ya chini sana ambao hawawazi hata kureport uonevu huu.

    Wabunge acheni kupitisha tu misamaha ya kodi, hebu fumbueni macho muone jinsi hali ilivo
     
  2. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,618
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Whaaat, haiwezekani! 8,000 kwa mwezi?
     
  3. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    You can't be serious, Sir!
    8K a month won't be enough even for the daladala fare!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,331
    Likes Received: 14,596
    Trophy Points: 280
    tanzania inawezekana


    mbunge anataka posho iwe laki 5
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    wale vijana hata wakilipwa elfu tatu, hasa wale wa kwenye pool watafanya na sia ajabu hapandi hizo daladala ila wana magari yao.
     
  6. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hv Whitesands bado ipo? Nilidhani imeshakufa.
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,848
    Likes Received: 19,386
    Trophy Points: 280
    Kwa nini? I hope its not what I am thinking "chabo".
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Ni hicho hicho, hivi ni kazi gani hapa mjini itakupa access ya kuangalia watoto wakali wakiwa na vichupi tu tena vimelowa? tena wakati mwingine kuna bonus ya kuvikanyaga vibibi vya kizungu wanaondoka hadi dola mia tano kwa siku.
     
  9. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,553
    Likes Received: 1,161
    Trophy Points: 280
    |Ndio wanaendesha Blue Pearl pale Ubungo Plaza,pale ukumbi kukodi kwa saa sita ni millioni 6,vyakula na vinywaji vikibaki kwenye sherehe vinakuwa vyao,hakuna cha kudai mameneja wote wahindi,wafagizi,waiter wote waswahili,pale nje wamekodisha ********* mwingine anaendesha mgahawa,hilio ndio shamba la bibi bandugu
     
  10. U

    Uswe JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,200
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi mwanaJF kitambo, i know rules of the game, siwezi kuandika kitu nisichokua na uhakika nacho, nimeenda hadi hotel na huo ndio ukweli 8,000/= kwa mwezi

    Yes wanakula hotelini na wanapewa usafiri hadi AFRIKANA tu! wanafanya kazi katika mazingira magumu sana, elfu nane kwa mwezi ni sawa na sh 265 kwa siku!
     
  11. U

    Uswe JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,200
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    I am very very serious chief, I want to report this, for sure it is not acceptable, just don't know where to report
     
  12. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahahaha Unataka kujua wanwezaje kuishi.

    Ni hivi hata kama ujira wao ni zaidi ya 8,000 kuna pesa wanaipata kwa kutoa huduma kama ile ambayo Strauss Khan ana kesi kule USA. The same anavyotuhumiwa straus Khan basi na hawa dada zetu inabidi wagawe "utamu" wao wakiombwa wakiingia vyumbani kusafsha

    Endelea kufanya research utashangaaaa. Previously nilijua huduma hiyo ni bongo tu kumbe ni international tofauti labda ni kiasi cha pesa

    Inasikitisha lakini ndo hivyoooo sijui wa kuwalaumu ni hao wahudumu kwa utotoa taarifa au watu wengine...
     
  13. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    maisha magumu sana
     
  14. U

    Uswe JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,200
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Kwamba wanafanya hiyo biashara ya ziada au lah haiwezi kuhalalisha kumlipa mtu elfu nane kwa mwezi, wewe ukila pale msosi ni kuanzia elfu 25 hadi elfu 40 kutegemea na menu ulochagua (kwa mtu mmoja,) yaani wewe ukila mara moja umelipa mshahara wa watu 3 hadi 5 kwa mwezi!
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,575
    Likes Received: 35,446
    Trophy Points: 280
    Kama hii ni kweli basi huu ni uonevu uliokithiri!
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,331
    Likes Received: 14,596
    Trophy Points: 280
    utakuta kuna mzunugu/mhindi mkenya analipwa zaidi ya $1,000/= ndani ya hio hoteli
     
  17. A

    ADAMSON Senior Member

    #17
    Jul 2, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Comrade yaani elfu mojamoja ziwe nane?
     
  18. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Du hii kali!
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,055
    Trophy Points: 280
    Ubnaweza kuua mtu kwa hasira. Haya ndiyo maisha bora kwa kila Mtanzania. Na pia hizi ndio ajira alizotuahide mzee wa mbayuwayu.
     
  20. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,864
    Likes Received: 1,662
    Trophy Points: 280
    Chabo???
     
Loading...