• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Where Did the Qur'an Came From..

M

MKEHA

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
569
Points
1,000
M

MKEHA

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
569 1,000
You supposed to write WHERE DID THE QURAN COME FROM. unapoweka did kuonyesha past tense verb huwa haibadiliki tena kuwa kwenye simple past. Siku nyingine usirudie kuchafua lugha za watu.
 
M

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
5,202
Points
2,000
M

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
5,202 2,000
You supposed to write WHERE DID THE QURAN COME FROM. unapoweka did kuonyesha past tense verb huwa haibadiliki tena kuwa kwenye simple past. Siku nyingine usirudie kuchafua lugha za watu.
Got you. It was a typo. Lakini haibadilishi ujumbe uliomo.
Thank you for the correction.
 

Forum statistics

Threads 1,403,648
Members 531,313
Posts 34,430,246
Top