When you reach this stage - retire or resign Please!


K

kisoti

Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
81
Likes
1
Points
15
K

kisoti

Member
Joined Aug 20, 2009
81 1 15
Watu kama hao bongo wapo wengi tu.Watu wanaenda mahakamani kuapa kwamba walikosea umri wa kuzaliwa ili waendelee kufanya kazi kwa muda mrefu.Hii inatokana na kukosa uhakika wa maisha baada ya kustaafu kunakosababishwa na maandalizi duni ya maisha baada ya kustaafu na kwa sehemu kubwa mafao kidogo yasiyoweza kukidhi mikiki ya maisha.Watu kama hawa mara nyingi huwa mzigo sana maofisini na kazi zao husaidiwa na vijana.Kwa kweli wanatia huruma sana.
 
Ambassador

Ambassador

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2008
Messages
934
Likes
17
Points
35
Ambassador

Ambassador

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2008
934 17 35
Watu kama hao bongo wapo wengi tu.Watu wanaenda mahakamani kuapa kwamba walikosea umri wa kuzaliwa ili waendelee kufanya kazi kwa muda mrefu.Hii inatokana na kukosa uhakika wa maisha baada ya kustaafu kunakosababishwa na maandalizi duni ya maisha baada ya kustaafu na kwa sehemu kubwa mafao kidogo yasiyoweza kukidhi mikiki ya maisha.Watu kama hawa mara nyingi huwa mzigo sana maofisini na kazi zao husaidiwa na vijana.Kwa kweli wanatia huruma sana.
Pensheni yenyewe anayopewa haitoshi hata kumsogeza. Kwanza yenyewe inakuja in time bila kupata maji ya pilipili?
 
R

rehema msuya

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
0
R

rehema msuya

Member
Joined Nov 5, 2010
7 0 0
hao wakati wanaanza kazi,walidanganya miaka.
 

Forum statistics

Threads 1,236,379
Members 475,106
Posts 29,256,105