When a wrong one loves you right


F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Niliurudia mara mbilimbili pindi ulipokuwa unaisha mwimbo huu wa bibie celine dion, maana maudhui yake yanagusa maisha yetu ya kila siku hasa ya mapenzi,
Mara nyingi imetokea kwa baadhi ya watu tena ni wengi tu tukiwa katika mahusiano tunakuwa na vipaumbele vyetu, utakuta kama ni mwanamke anataka kuwa na mwanaume mwenye sifa flani flani na uwezo flani hapo yeye ndipo anakuwa anapata ile furaha katika mahusiano hayo, na kama ni mwanaume naye halikadhalika. Cha ajabu ni kuwa cku zote ukimtafuta wa zile sifa unazozitaka kumpata ni shida yaani unaweza ucmpate kabisa, hapo ndipo watu tunapojikuta tumeangukia katika mikono ya wale tunaowaita ni wrong persons katika maisha yetu ya kimapenzi.
Mara nyingi ktk experience yangu ya haya mambo, nimegundua kuwa wale tunaowaona kuwa wrong pple ktk maisha yetu ya mapenzi mara nyingi ndiyo wanaotupenda kikamilifu yaani 100% na ku2treat right kama ni mwanamke atamfanya mwanaume ajione kweli yeye ni mwanaume, na kama ni mwanaume basi atamtreat mkewe au mpenzi wake like a lady, labda hicho ndicho kilimfanya mwanama huyu kutoa tungo hii, na palel 2wapatapo wale wanaokuwa na vigezo tunavyovihitaji mambo huwa ni vibweka, vilio na majonzi kwa kwenda mbele. Sasa mimi najiuliza inakuwaje mambo haya, na kwanini maisha yaende namna hii? Ila hata magnetic theory inasema kuwa like poles repel while unlike poles attract each other, kumbe mwenye sifa uzitakazo mnafanana so hamvutiani, kuliko yule wewe unaemuana ni wrong choise kwako.
Baada ya mda mrefu ndipo jibu nililipata katika mwimbo huu wa celine dion, nae kasisitiza kabisa "cant stop, cant resist when a wrong one love me right"
Waungwana nimeendika haka kakipande ka ujumbe kushare nanyi kaujuzi kangu kaduchu ktk maisha ya mapenzi, nilichogundua ni kuwa kinachomatter ktk love ni kile unachopokea kukiko unachotoa, ndio maana mtu akipenda huweza kufanya lolote ili kumkeep mpenziye maana anaona thamani ya kile anachotoa ni ndogo kulingana na kile anachopokea, vivyo hivyo kama upo na mtu ambaye hana sifa ulizokuwa unazitaka lakini anakupenda na anajitahidi kwa kadri ya uwezo wake kukuonyesha kuwa anakupenda ndugu yangu ucmwache huyo jiachie, tarartibu utaiona thamani yako na ya utu wako, tusipimamne kwa zile sifa tunazojiwekea kwa mtu kuwa nawe bali perfomance ya mtu husika na uwajibikaji wake, jamani acheni mapenzi yaongoze njia yenu katika maisha ili mfurahi, Spice Girls waliimba hilo"Let Love Lead The way" ,

Jamani tukitafuta tunaowataka sisi ,Mungu atajidhirisha tu na atakupa anaye mtaka yeye uwe nae, maana yeye alipokushusha duniani ujuealikuwa tayari kashakuandalia wako, kazi ni kwako kumfahamu ni nani, tutambue pia kwamba sio vyote tuvipendavyo tunaweza kuwa navyo maishani, waswahili wanasema USIPOPATA ULIPOPENDA BASI SI HABA UKIPENDA ULIPOPATA
asanteni
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
mmh umenena ya ukweli
asilimia kubwa watu wanaishi na watu wasiowapenda..MWENZAKE ANAMPENDA BT YEYE HAMPEND...MAWAZO YAKE NI KWA JANE AU SALUM si kwa uyu alienae....
ahh labda ni mipango ya mungu!!!!!
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
hilo ni tatizo la kuendekeza nafsi lakini wakijaribu kuvuna walichopewa na mungu hata huyo nani cjui humkumbuki. halafu we rose hilojicho mi spendi hivyo
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
334
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 334 180
Mh! kama kuna kaukweli vile..
 
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined
May 12, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined May 12, 2010
192 0 0
Niliurudia mara mbilimbili pindi ulipokuwa unaisha mwimbo huu wa bibie celine dion, maana maudhui yake yanagusa maisha yetu ya kila siku hasa ya mapenzi,
Mara nyingi imetokea kwa baadhi ya watu tena ni wengi tu tukiwa katika mahusiano tunakuwa na vipaumbele vyetu, utakuta kama ni mwanamke anataka kuwa na mwanaume mwenye sifa flani flani na uwezo flani hapo yeye ndipo anakuwa anapata ile furaha katika mahusiano hayo, na kama ni mwanaume naye halikadhalika. Cha ajabu ni kuwa cku zote ukimtafuta wa zile sifa unazozitaka kumpata ni shida yaani unaweza ucmpate kabisa, hapo ndipo watu tunapojikuta tumeangukia katika mikono ya wale tunaowaita ni wrong persons katika maisha yetu ya kimapenzi.
Mara nyingi ktk experience yangu ya haya mambo, nimegundua kuwa wale tunaowaona kuwa wrong pple ktk maisha yetu ya mapenzi mara nyingi ndiyo wanaotupenda kikamilifu yaani 100% na ku2treat right kama ni mwanamke atamfanya mwanaume ajione kweli yeye ni mwanaume, na kama ni mwanaume basi atamtreat mkewe au mpenzi wake like a lady, labda hicho ndicho kilimfanya mwanama huyu kutoa tungo hii, na palel 2wapatapo wale wanaokuwa na vigezo tunavyovihitaji mambo huwa ni vibweka, vilio na majonzi kwa kwenda mbele. Sasa mimi najiuliza inakuwaje mambo haya, na kwanini maisha yaende namna hii? Ila hata magnetic theory inasema kuwa like poles repel while unlike poles attract each other, kumbe mwenye sifa uzitakazo mnafanana so hamvutiani, kuliko yule wewe unaemuana ni wrong choise kwako.
Baada ya mda mrefu ndipo jibu nililipata katika mwimbo huu wa celine dion, nae kasisitiza kabisa "cant stop, cant resist when a wrong one love me right"
Waungwana nimeendika haka kakipande ka ujumbe kushare nanyi kaujuzi kangu kaduchu ktk maisha ya mapenzi, nilichogundua ni kuwa kinachomatter ktk love ni kile unachopokea kukiko unachotoa, ndio maana mtu akipenda huweza kufanya lolote ili kumkeep mpenziye maana anaona thamani ya kile anachotoa ni ndogo kulingana na kile anachopokea, vivyo hivyo kama upo na mtu ambaye hana sifa ulizokuwa unazitaka lakini anakupenda na anajitahidi kwa kadri ya uwezo wake kukuonyesha kuwa anakupenda ndugu yangu ucmwache huyo jiachie, tarartibu utaiona thamani yako na ya utu wako, tusipimamne kwa zile sifa tunazojiwekea kwa mtu kuwa nawe bali perfomance ya mtu husika na uwajibikaji wake, jamani acheni mapenzi yaongoze njia yenu katika maisha ili mfurahi, Spice Girls waliimba hilo"Let Love Lead The way" ,

Jamani tukitafuta tunaowataka sisi ,Mungu atajidhirisha tu na atakupa anaye mtaka yeye uwe nae, maana yeye alipokushusha duniani ujuealikuwa tayari kashakuandalia wako, kazi ni kwako kumfahamu ni nani, tutambue pia kwamba sio vyote tuvipendavyo tunaweza kuwa navyo maishani, waswahili wanasema USIPOPATA ULIPOPENDA BASI SI HABA UKIPENDA ULIPOPATA
asanteni
yani ferds umenena kabisa,halafu haya maelezo yako yamenigusa haswaaaaaaaaaaaa!!hasa hapo kwa nyekundu thnx kwa ujumbe mzur kbs
 
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined
May 12, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined May 12, 2010
192 0 0
hilo ni tatizo la kuendekeza nafsi lakini wakijaribu kuvuna walichopewa na mungu hata huyo nani cjui humkumbuki. halafu we rose hilojicho mi spendi hivyo
ila anakonyeza vizuri usikute ndipo maradhi yako yalipo unajifanya hupendi ferds
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
yani ferds umenena kabisa,halafu haya maelezo yako yamenigusa haswaaaaaaaaaaaa!!hasa hapo kwa nyekundu thnx kwa ujumbe mzur kbs
Hiyo ilikuwa maalumu kwako mwasu
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
ila anakonyeza vizuri usikute ndipo maradhi yako yalipo unajifanya hupendi ferds
umejuaje wewe mtoto, yaani hicho kijicho,mh cna la zaidi mwasu cjue niseme nini
 
Julz

Julz

Senior Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
107
Likes
5
Points
0
Julz

Julz

Senior Member
Joined Nov 10, 2010
107 5 0
The problem is we can't learn how to love, coz we can't control our hate and love situations. And we don't stop loving we only get used to live without the people we love!!!
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
The problem is we can't learn how to love, coz we can't control our hate and love situations. And we don't stop loving we only get used to live without the people we love!!!
Yes bt it depends with the circumstances, for a person who is forced to marry some one it is hard to accept especially when he/she was in love with some else, bt my case is for those voluntary relationship we have with pple in the above narreted stry, If you are in relationship voluntarily with a man or woman who is nt of ur choice, per your choices, then with time I hope slowly if you soften you heart and mind and take time to discover his/her pontentials, Iam confident, such a wrong one so colled will turn to be your perfect much, it is a simple theory bt needs practices and self sucrifices.
 
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined
May 12, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined May 12, 2010
192 0 0
wala hujanichoma ferds umenisaidia kwa kiasi kukubwa u know wat?sometime unaweza ukawa unawaza mwenywe ukaona upo sahihi bt hebu sililiza mawazo ya wengi pia yanasemaje unaweza ukapata kitu tofauti.unajua hii mambo inasumbua wengi saana ukinyamaza sana siku moja unaweza lipuka bure kwa mawazo
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Message nzuri sana ferds
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Wenyewe wanasema fani ya mapenzi ni sawa na bahari kwa upana na dhoruba zake na kama bahari ilvyo haina fundi wa kuogelea hata baharia anakufa na ujuzi wake wa kupiga mbizi , au nimedanganya
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
620,017
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 620,017 280
Message nzuri sana ferds
Kama ni kweli haya mbona umem'bania mwenzio kitufe cha kumshukuru............
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
umesema kweli rose watu waongo sana yaliyomo mioyoni na mdomoni tofauti sana
mmh umenena ya ukweli
asilimia kubwa watu wanaishi na watu wasiowapenda..MWENZAKE ANAMPENDA BT YEYE HAMPEND...MAWAZO YAKE NI KWA JANE AU SALUM si kwa uyu alienae....
ahh labda ni mipango ya mungu!!!!!
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Ferds ...... unaweza kuwa mwalimu mzuri sana wa vijana wanaokaribia kuchumbia/wa .......keep it up!
 

Forum statistics

Threads 1,235,217
Members 474,439
Posts 29,214,316